Mhoja JF-Expert Member Joined Aug 13, 2010 Posts 207 Reaction score 24 Aug 27, 2011 #1 Wana jf, naombeni ushauri, nina milion 10, nifanye biashara ipi inayolipa, nina llb na ni mtumishi. Nawasilisha kwenu!
Wana jf, naombeni ushauri, nina milion 10, nifanye biashara ipi inayolipa, nina llb na ni mtumishi. Nawasilisha kwenu!
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,687 Aug 27, 2011 #2 Mhoja said: Wana jf, naombeni ushauri, nina milion 10, nifanye biashara ipi inayolipa, nina llb na ni mtumishi. Nawasilisha kwenu! Click to expand... <br /> <br /> we ni mtumishi wa mungu au wa serikali?
Mhoja said: Wana jf, naombeni ushauri, nina milion 10, nifanye biashara ipi inayolipa, nina llb na ni mtumishi. Nawasilisha kwenu! Click to expand... <br /> <br /> we ni mtumishi wa mungu au wa serikali?