Ushauri: Serikali iongeze kodi kwenye Betting hadi 50-60%

Ushauri: Serikali iongeze kodi kwenye Betting hadi 50-60%

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Posts
11,329
Reaction score
26,978
Ni wazi Gambling pays big time to these gambling companies,
Michezo hii ina hasara nyingi kwa wananchi kuliko faida,

Kuna haja serikali kudhibiti hii michezo inayowatengenezea faida kubwa (Bulk frofits) hawa jamaa na kuwaacha vijana wakizidi kuwa mafukara, mbaya zaidi baadhi yao, especially hawa wageni wakishapiga mihela kupitia hizo jerojero na bukubuku zetu vijana wanabadilisha kwenye USD halafu wanasepa Nazo, wanapunguza pesa kwenye mzunguko na hata akiba yetu ya foreign currency..

Tazama Hizi tozo kwa baadhi ya nchi Duniani

Tozo za juu kabisa
IMG_20180124_081617_625.JPG


Tozo za chini Kabisa
IMG_20180124_081600_768.JPG


Ni jambo jema hii faida tukigawana.
 
Acha kuingilia vipato vya watu wewe kwanini usishauri selikali ipunguze kodi?? yani mkikosaga chai asubuhi mnakua mnawashwa washwa tu. Yani juzi nimepiga mil 2.7 afu unashauri upumbavu wa namna hii, hivi uko shule ulienda kusomea ujinga?
 
Acha kuingilia vipato vya watu wewe ke...., kwanini usishauri selikali ipunguze kodi?? yani mkikosaga chai asubuhi mnakua mnawashwa washwa tu. Yani juzi nimepiga mil 2.7 afu unashauri upumbavu wa namna hii, hivi uko shule ulienda kusomea ujinga?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Inatakiwa hiyo 2.7m uliyopiga 1.35m irudi TRA
Vivyo hivyo Meridian wakikusanya Buku lako baada ya Chelsea kuchana mkeka wapeleke 500/- TRA
 
Kama serikali yenu haina pesa basi na yenyewe icheze tatu mzuka au kama vipi ijaribu Biko inaweza kupata pesa kidogo ya kulipa bills.Eti waongeze kodi.
 
Kama serikali yenu haina pesa basi na yenyewe icheze tatu mzuka au kama vipi ijaribu Biko inaweza kupata pesa kidogo ya kulipa bills.Eti waongeze kodi.
Hivi ndio vyanzo vyenyewe vya mapato kwa serikali,
 
Wewe unataka ufuate ajira kwa vijana wewe unataka tuwe wezi tuwe yunakuibia wewe
 
Kama serikali yenu haina pesa basi na yenyewe icheze tatu mzuka au kama vipi ijaribu Biko inaweza kupata pesa kidogo ya kulipa bills.Eti waongeze kodi.
Mana serikali ikishinda na Tanzania imeshinda tisha sana
 
"When you start betting you become addicted you can't stop it"
 
Acha kuingilia vipato vya watu wewe ke...., kwanini usishauri selikali ipunguze kodi?? yani mkikosaga chai asubuhi mnakua mnawashwa washwa tu. Yani juzi nimepiga mil 2.7 afu unashauri upumbavu wa namna hii, hivi uko shule ulienda kusomea ujinga?
Watu wenye wivu na wasiotaka kubuni miradi ndivyo walivyo! Wanasubiri uanzishe wao wapange Kodi Tu!
 
Wewe unataka ufuate ajira kwa vijana wewe unataka tuwe wezi tuwe yunakuibia wewe
Betting is a wastage of time,
Na hata hivyo hili wengi mnaliangalia kwa upande mmoja.
Open your Mind.
 
WEWE ACHA UKUDA WEWE KODI KODI WE NENDA OFISINI UKIRUDI JIONI URUDI NA MIKATE WAZEE WA JAMVI TUNARUDI NA MPUNGA
 
Hivi ndio vyanzo vyenyewe vya mapato kwa serikali,
Ni serikali ya CCM tu ndio ikishamaliza pesa kununua wapinzania na kurudia chaguzi bila sbb ya maana ndo inafikiria kamari kama chanzo kikuu cha mapato
 
Back
Top Bottom