Ushauri: Niombe fedha kwa mchepuko au niache?

Thubutuuuu.
Hahahahahahaha ndio anachotaka kufanya mtoa mada hiiiiiiiii huyo mchepuko akitoa atakua ni popompo wa kwanza duniani na mbinguni ....."mume wa mtu;"anikope hela zote hizo ??? Mkewe si ndo ubavu wake na kila kitu akakope hukoooo......

Walivyo na wazimu akifika home anakwambia usinipigie wala kunitumia meseji yaani unafichwa kama ARV Hahahahahahaha hawa viumbe akuuuu
 
Kwanini uombe, hukujua ikiwa unapaswa kulipa ada....?
 
Mkuu mwite ongea nae atakuelewa tu kikubwa uirudishe tu hiyo hela usije ukakimbia nayo mazima

Ukipigiwa simu au kutextiwa usijibu shida haina mwenyewe mkuu
 
Nenda kadange
 
Akufaae kwa jua ndiyo rafiki...

Kama unampaga, usione ugumu kumwambia akukopeshe sii unarudisha...

Akikunyima pia siyo dhambi, unaangalia ustaarabu mwingine...


Cc: mahondaw
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…