Ushauri: Nina wasiwasi mtoto sio wangu

  • Thread starter Mndengereko One
  • Start date

M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
241
Likes
106
Points
60
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2015
241 106 60
Nilimpata msichana lakini aliniambia ana mtu lakini akanipa nafasi ya kuwa pamoja tukadumu kama mwezi hivi tukaachana .sasa kuna siku akanipigia akaniambia ana mimba yangu nikamuuliza umejuaje kama yangu na sio ya huyo jamaa demu akamaind akanipotezea .

Sasa baada kama ya mwaka amenitafuta na akanionyesha picha za mtoto akasemwa huyu ndo mwanao uliye mkataa nikamwambia kwahIyo, akasema anaitaji huduma nikamwambia poa nitakuja kumuona baada ya muda kupita nikiwa najichanga, Mara demu akawa anapost picha za jamaa yake yule wa mwanzo kumuuliza akaniambia bado yupo nae ila mtoto anasema wakwangu sio wa jamaa.

Sasa naombeni ushauri kweli atakua wangu au ndo anataka kunifanya kitega uchumi cha kupoza ukaliwa maisha.
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,082
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,082 280
nilimpata msichana lakini aliniambia ana mtu lakini akanipa nafasi ya kuwa pamoja tukadumu kama mwezi hivi tukaachana .sasa kuna siku akanipigia akaniambia ana mimba yangu nikamuuliza umejuaje kama yangu na sio ya huyo jamaa demu akamaind akanipotezea .
sasa baada kama ya mwaka amenitafuta na akanionyesha picha za mtoto akasemwa huyu ndo mwanao uliye mkataa nikamwambia kwahyo akasema anaitaji huduma nikamwambia poa nitakuja kumuona baada ya muda kupita nikiwa najichanga Mara demu akawa anapost picha za jamaa yake yule wa mwanzo kumuuliza akaniambia bado yupo nae ila mtoto anasema wakwangu sio wa jamaa sasa naombeni ushauri kweli atakua wangu au ndo anataka kunifanya kitega uchumi cha kupoza ukali Wa maisha
Mtiani=mtihani.
Nendeni kwa mkemia mkuu, hakuna namna, ikiwa vip beba mtoto kitanda hakizai haramu
 
Juma Jay

Juma Jay

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
10
Likes
2
Points
5
Age
22
Juma Jay

Juma Jay

Member
Joined Jun 22, 2016
10 2 5
Check DNA tuuu.... ila kumbuka baba wa mtot huwa anamjuwaaa mama tuuu
 
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
241
Likes
106
Points
60
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2015
241 106 60
Mtiani=mtihani.
Nendeni kwa mkemia mkuu, hakuna namna, ikiwa vip beba mtoto kitanda hakizai haramu
mtoto bado Mdogo na nilivyo muhoji kuhusu jamaa akanitukana mbaya
 
KIKAZI

KIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
945
Likes
752
Points
180
KIKAZI

KIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
945 752 180
nilimpata msichana lakini aliniambia ana mtu lakini akanipa nafasi ya kuwa pamoja tukadumu kama mwezi hivi tukaachana .sasa kuna siku akanipigia akaniambia ana mimba yangu nikamuuliza umejuaje kama yangu na sio ya huyo jamaa demu akamaind akanipotezea .
sasa baada kama ya mwaka amenitafuta na akanionyesha picha za mtoto akasemwa huyu ndo mwanao uliye mkataa nikamwambia kwahyo akasema anaitaji huduma nikamwambia poa nitakuja kumuona baada ya muda kupita nikiwa najichanga Mara demu akawa anapost picha za jamaa yake yule wa mwanzo kumuuliza akaniambia bado yupo nae ila mtoto anasema wakwangu sio wa jamaa sasa naombeni ushauri kweli atakua wangu au ndo anataka kunifanya kitega uchumi cha kupoza ukali Wa maisha
aise hivi unaitaji IQ kubwa kujua kwamba unadanganywa duuu kweli waliosema waafrika tuna IQ ndogo hawajakosea
 
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
241
Likes
106
Points
60
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2015
241 106 60
aise hivi unaitaji IQ kubwa kujua kwamba unadanganywa duuu kweli waliosema waafrika tuna IQ ndogo hawajakosea
ndugu lakini dogo kwa mbali anafanana na mwanangu mwingine niliye mpata kwa mwanamke mwingine
 
KIKAZI

KIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
945
Likes
752
Points
180
KIKAZI

KIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
945 752 180
ndugu lakini dogo kwa mbali anafanana na mwanangu mwingine niliye mpata kwa mwanamke mwingine
kiongozi ila kuwa makini tu maana hawa mabinti wa siku hizi ni shida sana aise asije kuuzia mbuzi kwenye gunia
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,555
Likes
5,498
Points
280
Age
100
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,555 5,498 280
Check DNA tuuu.... ila kumbuka baba wa mtot huwa anamjuwaaa mama tuuu
So kweli. Mimi kumjua mwanangu siiiiiiiiiiiiiiiitaji DNA. Nkikaaa naye masaaa mawili ntamjua
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Chai ya mchana.
 
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
241
Likes
106
Points
60
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2015
241 106 60
kiongozi ila kuwa makini tu maana hawa mabinti wa siku hizi ni shida sana aise asije kuuzia mbuzi kwenye gunia
asante ndugu
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,016
Likes
19,625
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,016 19,625 280
Mambo mengine mnajitakia wenyewe... ndiyo kama hivi mnakuja kubebeshwa mizigo siyo yenu... umelilia wembe...
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,525
Likes
1,394
Points
280
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,525 1,394 280
So kweli. Mimi kumjua mwanangu siiiiiiiiiiiiiiiitaji DNA. Nkikaaa naye masaaa mawili ntamjua
sasa kama unamjua umekuja kuuliza nn humu si unaweza kudetect either ni wako au changa
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,693
Likes
2,951
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,693 2,951 280
Mtoto ni wa kwenu wote, jipange tu na DNA
 
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,234
Likes
32,925
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,234 32,925 280
Unaibiwa mchana kweupe
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,555
Likes
5,498
Points
280
Age
100
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,555 5,498 280
sasa kama unamjua umekuja kuuliza nn humu si unaweza kudetect either ni wako au changa
Kwani mimi ni mtoa mada?

Maisha kweli yamekua ng'ang'ari.

Hapa kasi tu.
Tunakula mpaka utumbo wa mchicha
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,924
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,924 280
Alikuona bwege tangu mwanzo,sasa anataka kuutumia vilio huo ubwege wako,la msingi ulilo fanya,ni kuja huku JF angalau ubwege umekuisha
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,641
Likes
6,646
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,641 6,646 280
Mkuu nenda dna mkapime kwanza ili kuondoa utata
 

Forum statistics

Threads 1,235,906
Members 474,863
Posts 29,239,942