karatu one
Member
- Jul 4, 2013
- 60
- 6
Mkasa uko hivi wapendwa..
PHASE 1:
Nina mpenzi ambaye kwa ss nina miaka miwili nae tulianza uhusiano tulipokutana kweny tempo ya kufundisha bahat mbaya kwangu mim niliahirisha mwaka 1 kwenda chuo ila yy akaenda chuo mwaka huo.kwa ss yuko 3rd yr MWANZA na mm nipo 2nd yr UDSM.akiwa chuo naweza kumpgia cm asipokee tuma txt acjibu,akipokea nkimuliza y alikua hapokei anasema sm ilkua mbali nkimuliza y ulivokuta mssd call hukunitafuta utasikia nilisahau.nimempima sana kwa miaka 2 natufata sababu hata ikiwezekana nimwache nipate amani ya moyo wangu kuliko kudanganyana sasa naona KUTOKUPOKEA CM HAITOSHI KUVUNJA UHUSIANO!!nikiwauliza marafiki zae wa kike wanasema hana mtuwala hana shida nkidadsi tabia zake za chuo sio mbaya,akija likizo hana shida kabs tunaweza kuchat na kuongea nae mayb mara 2 kwa siku!tatzo akirudi chuo hapo ndo naanza kuhisi km ananicheat
PHASE 2:
Sasa ishu nyngne iko hivi; kuna siku alinitambulisha kwa mdogo wake wa kike kam rafiki yaake,siku 1 mdogo mtu akanikaribsha nyumbn wakat dada yupo chuo tayr asharudi nkaenda likatokea la kutokea tukacheza!! nkafikriaaaa..nkaona nitawacganya mtu na mdgo wake , japo naogopa kuwachanganya mtu na dadake lakin the way anavyopiga kimya naona km vle hanipend ananipotezea mda na namwona mdgo anaipenda ,now in this mixing naona mapenz kwa mkubwa ynapungua yanahamia kwa mdogo, sas hapa nawaza nimchukue mdgo moja kwa moja au nitulie tu hata kama mkubwa ananifanyia hivi?na je athari yake itakuwa ip kwangu na mdogo mtu ?
ki ukweli mkubwa nampenda ila she is less in communication hasa kwangu ambae ni mpenz wake as u know kwa wapenz wa mbali ni namna gani mawasiliano ni kitu cha muhimu sana.
NAOMBA USHAURI WAKO KATIKA HIZI SITUATIONS ILI NIFANYE MAAMUZI YALIYO SAHIHI
natanguliza shukrani za kipekee
PHASE 1:
Nina mpenzi ambaye kwa ss nina miaka miwili nae tulianza uhusiano tulipokutana kweny tempo ya kufundisha bahat mbaya kwangu mim niliahirisha mwaka 1 kwenda chuo ila yy akaenda chuo mwaka huo.kwa ss yuko 3rd yr MWANZA na mm nipo 2nd yr UDSM.akiwa chuo naweza kumpgia cm asipokee tuma txt acjibu,akipokea nkimuliza y alikua hapokei anasema sm ilkua mbali nkimuliza y ulivokuta mssd call hukunitafuta utasikia nilisahau.nimempima sana kwa miaka 2 natufata sababu hata ikiwezekana nimwache nipate amani ya moyo wangu kuliko kudanganyana sasa naona KUTOKUPOKEA CM HAITOSHI KUVUNJA UHUSIANO!!nikiwauliza marafiki zae wa kike wanasema hana mtuwala hana shida nkidadsi tabia zake za chuo sio mbaya,akija likizo hana shida kabs tunaweza kuchat na kuongea nae mayb mara 2 kwa siku!tatzo akirudi chuo hapo ndo naanza kuhisi km ananicheat
PHASE 2:
Sasa ishu nyngne iko hivi; kuna siku alinitambulisha kwa mdogo wake wa kike kam rafiki yaake,siku 1 mdogo mtu akanikaribsha nyumbn wakat dada yupo chuo tayr asharudi nkaenda likatokea la kutokea tukacheza!! nkafikriaaaa..nkaona nitawacganya mtu na mdgo wake , japo naogopa kuwachanganya mtu na dadake lakin the way anavyopiga kimya naona km vle hanipend ananipotezea mda na namwona mdgo anaipenda ,now in this mixing naona mapenz kwa mkubwa ynapungua yanahamia kwa mdogo, sas hapa nawaza nimchukue mdgo moja kwa moja au nitulie tu hata kama mkubwa ananifanyia hivi?na je athari yake itakuwa ip kwangu na mdogo mtu ?
ki ukweli mkubwa nampenda ila she is less in communication hasa kwangu ambae ni mpenz wake as u know kwa wapenz wa mbali ni namna gani mawasiliano ni kitu cha muhimu sana.
NAOMBA USHAURI WAKO KATIKA HIZI SITUATIONS ILI NIFANYE MAAMUZI YALIYO SAHIHI
natanguliza shukrani za kipekee