K karatu one Member Joined Jul 4, 2013 Posts 60 Reaction score 6 Oct 8, 2013 Thread starter #21 By C.T.U Amle na mama yao ili Dakika za nyongeza apate 1-0 Kama huna cha kumshauri mwenzaka piga kimya, huu ni upunguani. Mjingaaa wa wajinga wewe.. asante mzee wa vyombo na Aadilu kwa kunisaidia maana watu wengine sijui wakoje badala y kushauri wanatukana!!
By C.T.U Amle na mama yao ili Dakika za nyongeza apate 1-0 Kama huna cha kumshauri mwenzaka piga kimya, huu ni upunguani. Mjingaaa wa wajinga wewe.. asante mzee wa vyombo na Aadilu kwa kunisaidia maana watu wengine sijui wakoje badala y kushauri wanatukana!!
kalou JF-Expert Member Joined Aug 22, 2009 Posts 4,992 Reaction score 3,882 Oct 8, 2013 #22 tutavumiliana tu...marekebisho mengine ya jf yatafanyika 2016