Ushauri mwanana kwa Ansbert Ngurumo

Ushauri mwanana kwa Ansbert Ngurumo

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Posts
2,430
Reaction score
5,787
website yako ina nondo za kutosha ila trust me nina hakika haina traffic ya kutosha,sasa cha kufanya team up na mange kimambi arushe vitu kule,akutangazie link ya website yako na wewe pia ufungue page ya instagram na facebook yenye same jina na site yako halafu utarudi hapa kuniambia.
 
huko ni majungu na umbeya tu hakuna cha kumsaidia mtanzania kimaisha....
 
Back
Top Bottom