Ushauri: Mohamed Mchengerwa aondolewe TAMISEMI, hana Uwezo

Ushauri: Mohamed Mchengerwa aondolewe TAMISEMI, hana Uwezo

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
141,978
Reaction score
285,475
Huu ni ushauri ambao naupeleka kwa Mamlaka ya Uteuzi

Kimsingi Tamisemi ndio Wizara ya Mahusiano kwa umma, Ndio Daraja la Amani ya Nchi, Wizara hii inataka mtu mwerevu, kifua kipana siyo kigezo cha kuwa Waziri wa TAMISEMI

Ushahidi wa uwezo duni wa Mchengerwa uko wazi mno na wala haihitaji tochi ya kichina kuuona.

Natambua kwamba Mchengerwa ni Mkwe wa Rais, ambaye ndiye Mamlaka ya Uteuzi, basi ikiwa ni lazima Mkwe wa Rais awe Waziri ni vema akatafutiwa Wizara nyingine, hata wizara ya fedha au hata aundiwe wizara mpya iwe ya kwake tu, lakini isiwe Tamisemi, Huyu akiendelea kuwa Tamisemi atakuja kuiingiza hii Nchi kwenye Historia isiyofutika milele.
 
Huu ni ushauri ambao naupeleka kwa Mamlaka ya Uteuzi

Kimsingi Tamisemi ndio Wizara ya Mahusiano kwa umma, Ndio Daraja la Amani ya Nchi, Wizara hii inataka mtu mwerevu, kifua kipana siyo kigezo cha kuwa Waziri wa TAMISEMI

Ushahidi wa uwezo duni wa Mchengerwa uko wazi mno na wala haihitaji tochi ya kichina kuuona.

Natambua kwamba Mchengerwa ni Mkwe wa Rais, ambaye ndiye Mamlaka ya Uteuzi, basi ikiwa ni lazima Mkwe wa Rais awe Waziri ni vema akatafutiwa Wizara nyingine, hata wizara ya fedha au hata aundiwe wizara mpya iwe ya kwake tu, lakini isiwe Tamisemi, Huyu akiendelea kuwa Tamisemi atakuja kuiingiza hii Nchi kwenye Historia isiyofutika milele.
Anakifua kipana hawezi kuondolewa
 
Huu ni ushauri ambao naupeleka kwa Mamlaka ya Uteuzi

Kimsingi Tamisemi ndio Wizara ya Mahusiano kwa umma, Ndio Daraja la Amani ya Nchi, Wizara hii inataka mtu mwerevu, kifua kipana siyo kigezo cha kuwa Waziri wa TAMISEMI

Ushahidi wa uwezo duni wa Mchengerwa uko wazi mno na wala haihitaji tochi ya kichina kuuona.

Natambua kwamba Mchengerwa ni Mkwe wa Rais, ambaye ndiye Mamlaka ya Uteuzi, basi ikiwa ni lazima Mkwe wa Rais awe Waziri ni vema akatafutiwa Wizara nyingine, hata wizara ya fedha au hata aundiwe wizara mpya iwe ya kwake tu, lakini isiwe Tamisemi, Huyu akiendelea kuwa Tamisemi atakuja kuiingiza hii Nchi kwenye Historia isiyofutika milele.
Mbowe ataondolewa lini
 
Huu ni ushauri ambao naupeleka kwa Mamlaka ya Uteuzi

Kimsingi Tamisemi ndio Wizara ya Mahusiano kwa umma, Ndio Daraja la Amani ya Nchi, Wizara hii inataka mtu mwerevu, kifua kipana siyo kigezo cha kuwa Waziri wa TAMISEMI

Ushahidi wa uwezo duni wa Mchengerwa uko wazi mno na wala haihitaji tochi ya kichina kuuona.

Natambua kwamba Mchengerwa ni Mkwe wa Rais, ambaye ndiye Mamlaka ya Uteuzi, basi ikiwa ni lazima Mkwe wa Rais awe Waziri ni vema akatafutiwa Wizara nyingine, hata wizara ya fedha au hata aundiwe wizara mpya iwe ya kwake tu, lakini isiwe Tamisemi, Huyu akiendelea kuwa Tamisemi atakuja kuiingiza hii Nchi kwenye Historia isiyofutika milele.
Mkuu
Huyo Mchengerwa ni zao la CCM.

Tupambane kuhakikisha CCM inawekwa pembeni kwa maslahi mapana ya Taifa
 
Huu ni ushauri ambao naupeleka kwa Mamlaka ya Uteuzi

Kimsingi Tamisemi ndio Wizara ya Mahusiano kwa umma, Ndio Daraja la Amani ya Nchi, Wizara hii inataka mtu mwerevu, kifua kipana siyo kigezo cha kuwa Waziri wa TAMISEMI

Ushahidi wa uwezo duni wa Mchengerwa uko wazi mno na wala haihitaji tochi ya kichina kuuona.

Natambua kwamba Mchengerwa ni Mkwe wa Rais, ambaye ndiye Mamlaka ya Uteuzi, basi ikiwa ni lazima Mkwe wa Rais awe Waziri ni vema akatafutiwa Wizara nyingine, hata wizara ya fedha au hata aundiwe wizara mpya iwe ya kwake tu, lakini isiwe Tamisemi, Huyu akiendelea kuwa Tamisemi atakuja kuiingiza hii Nchi kwenye Historia isiyofutika milele.
LAbda kiondoke chama
 
Ili litimie neno kwamba 2019 Shujaa Magufuli aliepusha vurugu na mauwaji

Sidhani kama utaelewa 🐼😂
 
amen mkuu

Huku kwetu Wagombea wa upinzani wamekatwa wote.
Wananchi wamehamasishana kupiga kura ya hapana
Kura ya hapana inasaidia nini ata wote mkipiga hapana alafu anatangazwa msingine kwa kishindo, ccm inachezea hela za wananchi, wanaenda mbali mpaka mawaziri wengine wanasema zile sio hela za wananchi cha ajabu bado wapo ofisini. Na wananchi ndo kama hivi hatuna habari.

Ni hatari sana
 
Mchengerwa ni zao la ccm, na tabia za ccm zinajulikana. Ccm ilishakufa siku nying sana, ccm iliyopo ni ccm dola, bila dola ccm hawawez kufua dafu hata mbele ya Chauma
 
Kura ya hapana inasaidia nini ata wote mkipiga hapana alafu anatangazwa msingine kwa kishindo, ccm inachezea hela za wananchi, wanaenda mbali mpaka mawaziri wengine wanasema zile sio hela za wananchi cha ajabu bado wapo ofisini. Na wananchi ndo kama hivi hatuna habari.

Ni hatari sana
Yule Waziri kuendelea kuachwa kwa kauli ile ni sawa na kuivua nguo nchi
 
Kura ya hapana inasaidia nini ata wote mkipiga hapana alafu anatangazwa msingine kwa kishindo, ccm inachezea hela za wananchi, wanaenda mbali mpaka mawaziri wengine wanasema zile sio hela za wananchi cha ajabu bado wapo ofisini. Na wananchi ndo kama hivi hatuna habari.

Ni hatari sana
Bahati mnaya hujui unaongea nini.

Endelea kuunga mkono majambazi ya kisiasa. Sisi tunahamasishana kuwakataa na ipo siku tunawakataa live
 
Kwa ujumla hiyo Mchengerwa nadhani sifa iliyomfanya apewe hiyo nafasi ni kwa sababu ni mkwe, lakini kwa uwezo wa kiutendaji, ni big zero.
 
Huu ni ushauri ambao naupeleka kwa Mamlaka ya Uteuzi

Kimsingi Tamisemi ndio Wizara ya Mahusiano kwa umma, Ndio Daraja la Amani ya Nchi, Wizara hii inataka mtu mwerevu, kifua kipana siyo kigezo cha kuwa Waziri wa TAMISEMI

Ushahidi wa uwezo duni wa Mchengerwa uko wazi mno na wala haihitaji tochi ya kichina kuuona.

Natambua kwamba Mchengerwa ni Mkwe wa Rais, ambaye ndiye Mamlaka ya Uteuzi, basi ikiwa ni lazima Mkwe wa Rais awe Waziri ni vema akatafutiwa Wizara nyingine, hata wizara ya fedha au hata aundiwe wizara mpya iwe ya kwake tu, lakini isiwe Tamisemi, Huyu akiendelea kuwa Tamisemi atakuja kuiingiza hii Nchi kwenye Historia isiyofutika milele.
Mkwe aundiwe wizara ya tiba za asili.
 
Back
Top Bottom