Ushauri mchumba wangu anatembea na lecturer wake


you are a genius and a half.
Halafu ujue nini, hii post mimi niliignore kwa sababu sikuona cha kuchangia; the guy (whoever he is) have all the facts, and he just have only two choices ambazo anapaswa kuchagua, anakuja kuomba ushauri; kweli huyu ndiye leader tunayemtegemea kwenye society kama anashindwa kufanya maamuzi ambayo facts zote ziko kwenye ground.

Simwambii jinsi ya kuishi maisha yake, kwani sio kilanja wa maisha yake!
 
POLE SANA KAKA

USHAURI

1.MUOMBE MUNGU AKUPE MKE NA SIYO DEMU.

2.MUNGU HAWEZI KUKUPA MCHUMABA HALAFU MR.X.. AJE KILAINI NA KUMCHUKUWA kwa MAANA HIYO HUYO HAJAKUPA
MUNGU.

3.CHUONI NI MAHALI PA KUSOMA SI PA KUPATIA WANAWAKE.WACHACHE SANA WANAPATA WAKE CHUONI NA
WAKADUMU NAO.

4.MUNGU AKIKUPA MKE HATA KAMA SHETANI/LECTURER AJE NA SUMAKU HAMPATI.
 
kwani katika kanuni zako za adhabu zinasemaje kwa kitendo kama hicho anachofanya mchumba wako?
akili ku mkichwa
 
Ha ha ha azoteee muulize mumeo kama amenidump,hana ubavu huo ndo kwanza kanipitia mida hii job tukatumbue,nimemwonyesha post yako kacheeekaaaa
yule mme wa mtu mekudamp?
 
Eti agonge GPA kali,hana uwezo kutwa anawaza mademu ilhal ukoo mzima unasubiria agraduate aanze kuzurura na bahasha ya khaki mtaani ha ha ha
 
now days si mnasemaga jino kwa jino?? na ww mtafute professor wako umgegede...
 
kaka wala usiwaze mwanaume hana nafasi ya kumkumbuka mwanamke aliyekuacha ila mwanamke anayonafasi ya kumkumbuka mwanaume aliyemwacha tulia piga shule wapo wanawake wastaarabu sana utapata mwingine wala usimuwaze kabisa huyo dada atakukumbuka.
 
Ha ha ha azoteee muulize mumeo kama amenidump,hana ubavu huo ndo kwanza kanipitia mida hii job tukatumbue,nimemwonyesha post yako kacheeekaaaa
ndoto za mchana hizo,mme wangu yuko zake seminar huko kwenye state moja ndani ya USA,hata kama angekuwepo hana tabia ya kuchapa nje,mme wangu ana hofu ya MUNGU
 
Ha ha chill am just joking siwezi toka na men mchovu ka mumeo mpenzi wangu ukimwona lazima ujitongozeshe,usiku mwema shosti kesho kibaruani alfajiri tutaonana mida ka hii
ndoto za mchana hizo,mme wangu yuko zake seminar huko kwenye state moja ndani ya USA,hata kama angekuwepo hana tabia ya kuchapa nje,mme wangu ana hofu ya MUNGU
 
Ha ha chill am just joking siwezi toka na men mchovu ka mumeo mpenzi wangu ukimwona lazima ujitongozeshe,usiku mwema shosti kesho kibaruani alfajiri tutaonana mida ka hii
sitakinataka,usiku mwema pia nawe.kazi njema best
 
Wivu mwingine bwana, kumkuta mtu anakula na mwingine imekuwa bonge la issue??
alaf chunga sana matetesi, japo mara nyingi zinakuwa za kweli!
NB. ukimpata mwingine jitahidi kujituma...vinginevyo wataendelea kukudonolea!:ballchain:
 
Sasa wewe hapo unataka ushauri gani, ulimuuliza akakataa, kakudanganya umemuona ukapiga simu kaingalia hakupokea na bila shaka kuna mengine mengi tuuu. imekuuma na umezima simu inamaana hutaki mawasiliano nae tena.

Endelea hivyo hivyo kukata mawasiliano nae, angalia mambo yako, soma kwa bidii na bila shaka wewe ni first born kwa hiyou unamajukumu mengi, utapata akupendae.

Achana nae
 

Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !

Near by Philip & Friends Academy Mbeya.
 

Hahahahaaaaa...... Nimejikuta natoa bonge moja la kicheko..! Yaani weweeee...!
 

Kote ulikwenda vema,
hapo ulipokuja na hizo habari za kupora mademu ndo umeharibu mantiki na uwezo wako kifikira!
Kweli elimu uuliyopata haijakukomboa,
Unadhani unawakomesha kupora mademu, jamani kweli binadamu tupo tofauti, huyo demu akitoka kwako anaosha tu tu hiyo pachuchu anahamia kwa mwingine zaidi, mwingine Mademu wa vyuo wana wanaume kulingana na mahitaji yao, yupo mwanaume anayepewa dudu kwa ajili ya academic affairs, wenyewe wanaitaga academic husband, yupo wa club, yupo wa shopping, yupo wa nyumbani so jiche kaka inawezekana wewe ni wa shopping lkn hujajigundua
Funguka kaka, Elimu uliyopata iwe imekukomboa
 
umfanye nini ?
unataka apigwe disco...kaamua kupata degree ya ngono muache
Baada ya hapo, ataona kumbe maisha yanaenda simpo hivi....hatimae anakuja pata kibarua kwa njia ile ile ya mkato!
 

Mtafute huyo Lecturer, mwambie tabia yake siyo nzuri.
 
Nilishawahi kusema chuo hakuna mchumba, kuna mjumba
 
Uyo lecturer achana nae ,acje fanya mambo na lecturers wenzake ufaulu wako ukawa at stake..
Uyo binti we ushaona live anachukuliwa,muulze akueleze ukwel,dnt lose ur concetration ya shule for a woman who betrays u,chuo mbna girls wengi tu,opoa kifaa kingne wen u get over her
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…