Ushauri kwa watakaobahatika kupata mikopo chuo kikuu

Ushauri kwa watakaobahatika kupata mikopo chuo kikuu

Georgemkali wao

Senior Member
Joined
Jul 30, 2016
Posts
180
Reaction score
118
Habari zenu wanajamvi,napenda niwashauri wadogo zangu mnaoenda chuo mkawe na discipline ya fedha na nafikiri mmejionea hali halisi ya maisha huku mtaani ajira zimekua ngumu na mambo kadha wa kadha ushauri wangu mtakaobahatika kupata mikopo mjiwekeze kwa kuunda vikundi hata mkiwa huko chuoni
Mkiendekeza bata mtarudi kitaa na kuanza kuona umepoteza muda chuoni hasa pale utakapoona uliemwacha home amekugap.

Asanteni

U
 
Habari zenu wanajamvi,napenda niwashauri wadogo zangu mnaoenda chuo mkawe na discipline ya fedha na nafikiri mmejionea hali halisi ya maisha huku mtaani ajira zimekua ngumu na mambo kadha wa kadha ushauri wangu mtakaobahatika kupata mikopo mjiwekeze kwa kuunda vikundi hata mkiwa huko chuoni
Mkiendekeza bata mtarudi kitaa na kuanza kuona umepoteza muda chuoni hasa pale utakapoona uliemwacha home amekugap.

Asanteni

U
Noted
 
Habari zenu wanajamvi,napenda niwashauri wadogo zangu mnaoenda chuo mkawe na discipline ya fedha na nafikiri mmejionea hali halisi ya maisha huku mtaani ajira zimekua ngumu na mambo kadha wa kadha ushauri wangu mtakaobahatika kupata mikopo mjiwekeze kwa kuunda vikundi hata mkiwa huko chuoni
Mkiendekeza bata mtarudi kitaa na kuanza kuona umepoteza muda chuoni hasa pale utakapoona uliemwacha home amekugap.

Asanteni

U
Shukrani..
 
Umenikumbusha nilikokua chuo tulikua kila boom tunamchangia mmoja mpaka wote watano tunamaliza mzunguko ilikua inaumiza sana boom ndio limetoka unamkatia jamaa laki na nusu.....
Ila ukija kuzikusanya zilinisaidia sana kwani nilichofanya mpaka leo kinaniletea faida tu!
 
Umenikumbusha nilikokua chuo tulikua kila boom tunamchangia mmoja mpaka wote watano tunamaliza mzunguko ilikua inaumiza sana boom ndio limetoka unamkatia jamaa laki na nusu.....
Ila ukija kuzikusanya zilinisaidia sana kwani nilichofanya mpaka leo kinaniletea faida tu!
Ulifanyaje mkuu
 
usemalo ni kweli ila wengine......sikio la kufa.............
 
Ulifanyaje mkuu
Tulitafutana tuliokuwa tunasoma coz moja kila boom likitoka tunampa mmoja, nakumbuka walivokuja kunichangia nikiongeza na langu nilikuwa na kama 1M na kidogo
Nikaenda nyumbani kununua mifugo mama akaendelea kunitunzia kulikoendelea ikawa rahisi coz nilikuwa natuma hela kidogo tu ya chakula cha mifugo yangu
Saizi mambo safi.....ingawa inabidi ujibane kisawasawa ata soda ilikuwa mara mojamoja sana
 
Tulitafutana tuliokuwa tunasoma coz moja kila boom likitoka tunampa mmoja, nakumbuka walivokuja kunichangia nikiongeza na langu nilikuwa na kama 1M na kidogo
Nikaenda nyumbani kununua mifugo mama akaendelea kunitunzia kulikoendelea ikawa rahisi coz nilikuwa natuma hela kidogo tu ya chakula cha mifugo yangu
Saizi mambo safi.....ingawa inabidi ujibane kisawasawa ata soda ilikuwa mara mojamoja sana
Hahaha eti hata soda mara moja moja nmeelewa mkuu tafanyia kazi ushauri wako maana dharau kurudi mtaani unanyoosha miguu tu
 
Hahaha eti hata soda mara moja moja nmeelewa mkuu tafanyia kazi ushauri wako maana dharau kurudi mtaani unanyoosha miguu tuKweli mkuu na lile joto la dar hatari sana
 
Habari zenu wanajamvi,napenda niwashauri wadogo zangu mnaoenda chuo mkawe na discipline ya fedha na nafikiri mmejionea hali halisi ya maisha huku mtaani ajira zimekua ngumu na mambo kadha wa kadha ushauri wangu mtakaobahatika kupata mikopo mjiwekeze kwa kuunda vikundi hata mkiwa huko chuoni
Mkiendekeza bata mtarudi kitaa na kuanza kuona umepoteza muda chuoni hasa pale utakapoona uliemwacha home amekugap.

Asanteni

U
Ni kwel bro hali ngum hvyo intellectuals inabd tujiongez
 
bila bata maisha hayaendi acha nikazitumbue ya mtaan tutapmbna NAyo tu usitutishe
 
Ushaur mzur sana, masuala ya kula bata mtajuta
 
Tulitafutana tuliokuwa tunasoma coz moja kila boom likitoka tunampa mmoja, nakumbuka walivokuja kunichangia nikiongeza na langu nilikuwa na kama 1M na kidogo
Nikaenda nyumbani kununua mifugo mama akaendelea kunitunzia kulikoendelea ikawa rahisi coz nilikuwa natuma hela kidogo tu ya chakula cha mifugo yangu
Saizi mambo safi.....ingawa inabidi ujibane kisawasawa ata soda ilikuwa mara mojamoja sana
Mifugo gan iyo kuku,ng'ombe au nini?
 
Back
Top Bottom