Ushauri kwa vyombo vya habari vyote Tanzania

Ushauri kwa vyombo vya habari vyote Tanzania

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,697
Reaction score
58,744
Wekeni mgomo wa kutotangaza habari zote za serikali mpaka serikali iache kuingilia uhuru wa vyombo vya habari.

Ishinikizeni serikali ipeleke mswada bungeni wa kufanya Tasinia ya habari iwe nguzo ya nne yaani baada ya;
Executive
Judicial
Parliament
Then Media

Hatuwezi kwenda popote kama hatua vyombo vya habari imara na vilivyo na uhuru tumeingia utawala tofauti unataka tuone giza si nuru.

Vyombo vya habari msikubali wakitoka hapo sisi tutajuaje wanaweza anza kuwaandalia taarifa za habari?

Kama waliweza kuwapa picha moja ya Mwanza mkakubali kuitumia kwenye magazeti siku ile. Baada ya hapo kuwapangia mwongozo wa vipindi baada ya hapo hakutakuwa na chochote kitakachoendelea.

Wekeni mgomo wa kutotangaza habari za serikali hata 1 month baada ya hapo kitakachotokea tutaeshimiana.
 
Tanzania waandishi wengi wa habari ni makanjanja. Wanafanya kazi kwa woga wa 'ndio mzee' huku wakisumbuliwa na ugonjwa wa inferiority complex. Mwanandishi wa habari anathubutu kuripoti tukio la makonda kuibiwa simu tu! Unajiuliza simu yake ina tija gani kwa mwana-Dar es salaam?
 
Tanzania waandishi wengi wa habari ni makanjanja. Wanafanya kazi kwa woga wa 'ndio mzee' huku wakisumbuliwa na ugonjwa wa inferiority complex. Mwanandishi wa habari anathubutu kuripoti tukio la makonda kuibiwa simu tu! Unajiuliza simu yake ina tija gani kwa mwana-Dar es salaam?
Tungewabana hapo ndio ungejua vyombo vya habari vina nguvu
 
Tanzania waandishi wengi wa habari ni makanjanja. Wanafanya kazi kwa woga wa 'ndio mzee' huku wakisumbuliwa na ugonjwa wa inferiority complex. Mwanandishi wa habari anathubutu kuripoti tukio la makonda kuibiwa simu tu! Unajiuliza simu yake ina tija gani kwa mwana-Dar es salaam?
Kama huyu Cyprian Msiba ni kanjanja [HASHTAG]#moko[/HASHTAG]
 
Wekeni mgomo wa kutotangaza habari zote za serikali mpaka serikali iache kuingilia Uhuru wa vyombo vya habari

Ishinikizeni serikali ipeleje mswada bungeni wa kufanya Tasinia ya habari iwe nguzo ya nne yaani baada ya
Executive
Judicial
Parliament
Then Media!!
Hatuwezi kwenda popote kama hatua vyombo vya habari imara na vilivyo na Uhuru!!
Tumeingia utawala tofauti unataka tuone Giza si Nuru

Vyombo vya habari msikubali wakitoka hapo sisi tutajuaje wanaweza anza kuwaandalia Taarifa za habari ?

Kama waliweza kuwapa picha moja ya Mwanza mkakubali kuitumia kwenye magazeti siku ile??

Baada ya hapo kuwapangia mwongozo wa vipindi baada ya hapo hakutakuwa na chochote kitakachoendelea !!!

Wekeni mgomo wa kutotangaza habari za serikali hata 1 month baada ya hapo kitakachotokea tutaeshimiana!!!


!
!
tbc na klaus hawawezi kukuelewa
 
Mchumia tumbo tu wa pale Lumumba.
Kwa sasa anamshambulia Orest Kawau wa Magic FM wakati hamfikia hata kwa nukta katika uelewa wa issues na namna ya kuripoti
 
Mchumia tumbo tu wa pale Lumumba.
Kwa sasa anamshambulia Orest Kawau wa Magic FM wakati hamfikia hata kwa nukta katika uelewa wa issues na namna ya kuripoti
Vijana wameajiriwa kwa bk7 mpaka wamejisahau
 
Wao sio waweke mgomo sisi ndio tuweke mgomo tuache kuvitumia ivyo vyombo vya habar. Hasa magazet yale yanayoonyesha kuwa upande wa serkal.

Hata JF pia inausika hpa
 
Wao sio waweke mgomo sisi ndio tuweke mgomo tuache kuvitumia ivyo vyombo vya habar. Hasa magazet yale yanayoonyesha kuwa upande wa serkal.

Hata JF pia inausika hpa
Yeah upo sahihi lakini vyombo vya habari vinaweza kuandika tu habari za upinzani na jamii basi
 
Hapa ndo tunauona umuhim wa Jakaya kikwete serikali ya sasa wanataka kusifiwa tu ukitaja mabaya yao umeumia hatuwez fika kwa mtindo hu!!
 
Hapa ndo tunauona umuhim wa Jakaya kikwete serikali ya sasa wanataka kusifiwa tu ukitaja mabaya yao umeumia hatuwez fika kwa mtindo hu!!
Mkuu Sirius hatutafanya chochote hii miaka 5
 
Back
Top Bottom