Ushauri kwa Vyama vya Upinzani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Vyama vya Upinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Heri, Mar 6, 2010.

  1. H

    Heri JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 242
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu ni mwaka wa uchaguzi mkuu wa wabunge na madiwani. Nini iwe strategy ya vyama vya upinzani ile viweze kutoa changamoto kwa CCM.
    Mimi nadhani , kwanza vyama hivi vingekubaliana kusimamisha mgombea mmoja iwe kwa wabunge au madiwani. Kila mmoja akisimamisha mgombea , watagawana kura na mwisho wa siku chama tawala inashinda.
    Pili wange prioritize maeneo ya ku concenrate. Vyama vya upinzani vina following kubwa zaidi kwenye urban areas ukilinganisha na rural areas , ambako kwa sehemu kubwa CCM ina nguvu.
    Kama wanaweza kuwa na muungano wa vyama , ingekuwa bora zaidi.
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Duu uko nyuma ya wakati Mkuu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...