Ushauri kwa Rais huenda ukamsaidia

Jumanne Mwita

Senior Member
Nov 18, 2014
146
250
Anaandika KIGOGO2014

Siyo kwamba nakupangia lakini siku 80 za uongozi wako ni loss tupu
Political poralization iliyosababishwa na wewe na Meko ungei difuse kwa kufanya meeting urgent na wapinzani na CSOs ku normalize mambo. CCM wamekukataza na unadhani dola itakulinda 2025 maana hupiti ng,o

Mahusiano ya kimataifa yameharibiwa sana na Meko na mwehu Kabudi
step ya kwanza kutana na mabalozi wote wa nchi za nje wakioko Tanzania normalize mahusiano na signal mabadiliko ya sera ya nje
Ita mabalozi wote walioko nje waambie nini umeongea na mabalizi na nini sera yako

Kaa na baraza lako come out with your vision between now and 2025 Wape KPIs na nini unataka waachieve. Siyo kila siku Ummy fanya kile ,Ummy shoga angu njoo tuna jambo letu Dodoma. Unafanya hivi kwa kuwa huna vision kama Rais upo upo tu unafanya mambo in ad hoc fashion

Leo umeagiza kila mkoa ujenge shule za bweni ili washichana wasome teknolojia - UONGO MTUPU YAANI. How possible is that? Yaani wasome wasichana tupu kwa kuwa wavulana tayari wanajua? Haya mambo unaropoka kwa sababu huna vision na hauko realist na mifano yako ya mjukuu sijui
Kanirekebishia simu ..Yaani uongo mtupu

Maliza haya mambo ya msingi kwanza then ndo kaa anza kupiga porojo na hao wazee wa Dar ,sijui wanawake ,sijui vijana..

This country need someone with VISION siyo mtu wa kupiga piga blah blah. Una miaka 2 tu ya kufanya kazi effectively

2023 onwardly hakuna kazi utafanya maana tunaanza kujindaa na uchaguzi wa serikali za mitaa 2024 then miezi 16 inayofuata ni uchaguzi mkuu ambao utakutoa jasho kweli kweli kwa kuwa ndani ya chama chako tu hawakutaki. Huku nje unajua mwenyewe malolosa unayoyafanya na CCM wenzako
 

Hero

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
3,613
2,000
Mmemuindoa mbeba maono JPM mlitegemea nini 🤔😡? Huyu aliyepo ni makamu wa rais, rais hayupo wa kweli hayupo, huyu ni kivuli tu! Yale makarateka ya kukesha kwa ajili ya nchi aliyofanya Magu huyu mama hayawezi na hata yaweza! Tunahesabu maumivu tu Tz kwa kutomlinda mbeba maono😡! RIEP our hero 💔 Dr. JPM, our lovely president🙏!
 

Hero

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
3,613
2,000
Mmemuindoa mbeba maono JPM mlitegemea nini 🤔😡? Huyu aliyepo ni makamu wa rais, rais hayupo wa kweli hayupo, huyu ni kivuli tu! Yale makarateka ya kukesha kwa ajili ya nchi aliyofanya Magu huyu mama hayawezi na hata yaweza! Tunahesabu maumivu tu Tz kwa kutomlinda mbeba maono😡!
 

Elitwege

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
4,616
2,000
Jinga sana ,utakufa kibudu na siku umekufa utarundikwa mchanga mwingi sana
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
May 10, 2015
12,407
2,000
Mmemuindoa mbeba maono JPM mlitegemea nini 🤔😡? Huyu aliyepo ni makamu wa rais, rais hayupo wa kweli hayupo, huyu ni kivuli tu! Yale makarateka ya kukesha kwa ajili ya nchi aliyofanya Magu huyu mama hayawezi na hata yaweza! Tunahesabu maumivu tu Tz kwa kutomlinda mbeba maono😡! RIEP our hero 💔 Dr. JPM, our lovely president🙏!

Uandishi na mawazo vinaendana kabisa, mkuu. Hongera sana.
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,704
2,000
Mmemuindoa mbeba maono JPM mlitegemea nini ? Huyu aliyepo ni makamu wa rais, rais hayupo wa kweli hayupo, huyu ni kivuli tu! Yale makarateka ya kukesha kwa ajili ya nchi aliyofanya Magu huyu mama hayawezi na hata yaweza! Tunahesabu maumivu tu Tz kwa kutomlinda mbeba maono!
Unafikili kuongoza nchi ni sawa na kuongoza ng'ombe ??

Yule aliongoza wananchi kwa fimbo as if wananchi ni ng'ombe ...

You cant win in this life ,kwa kutumia nguvu ..

Nchi inaongozwa na busara na akili ...

Na akija raisi mwingine tahila off you go ,hawezi kukaa na kuongoza nchi kwa mihemko ya hasira na nguvu...
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,532
2,000
Kuna ukweli ndani yake. Vision ni muhimu. Mfano hiyo ya wasichana kusoma teknolojia alimaanisha wavulana wameshasoma?

Benki ya wanawake iliwashinda wakaiunganisha na benki ya Posta,leo inafanya vizuri wanataka waitenganishe tena ili kufurahisha wanawake. Hizi ni akili au matope?

Mtu amekufa hospitali ya serikali anapewa bili ya milioni 6 tena anatakiwa alipe deni, eti wekeni utaratibu wa kudai, hivi ni utu kweli?

Mmeshindwa kumtibu hadi akafa tena mnadai maiti hela? Eti ndugu wachangishane!

Tuwe na huruma, maiti zisidaiwe hela kwenye hospitali za serikali.
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,803
2,000
Mbeba maono ya kuua na kuteka wee ni fundege kweli
Mmemuindoa mbeba maono JPM mlitegemea nini ? Huyu aliyepo ni makamu wa rais, rais hayupo wa kweli hayupo, huyu ni kivuli tu! Yale makarateka ya kukesha kwa ajili ya nchi aliyofanya Magu huyu mama hayawezi na hata yaweza! Tunahesabu maumivu tu Tz kwa kutomlinda mbeba maono! RIEP our hero Dr. JPM, our lovely president!
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
1,691
2,000
Angalau mnafuatilia hata amesemaje, amesemea wapi.

Nisipoingia JF, sijui chochote kuhusu hii nchi na mwendo wake.
 

Rodwell mTZ

JF-Expert Member
Nov 16, 2012
544
1,000
Huyu njemba (kigogo) inasemekana kwamba hana uwezo tena wa kuzipata nyeti za sirikali,utawala mpya umebadilisha VPN zote,wamemdhibiti kisawasawa sasa hivi anaishia kutoka lawama ambazo haina kichwa wala miguu,nakumbuka usemi wa kiingereza unaosema "you can't be a hero all the time"
 

Teenager

JF-Expert Member
Jun 28, 2020
1,688
2,000
Huyu kigogo anajionaga yeye ni nani.
Anadhani nchi inaendeshwa na comments za twitter.
 

Ushindi victory

JF-Expert Member
Dec 11, 2018
249
500
Unaweza kuwa umeongea point lakin sasa hukupaswa kutumia lugha hii kwa kiongoz wako
hiyo kaur chamtoto em jarbu siku kuingia ktk Jamuhuri ya twitter na viunga vyake, ukasome post za akina kigogo,,asee kule n hatar matus matus,hawajar nan wala nan kasema,,hao viongoz wanatukanwa kama watotyo
Screenshot_2021-06-08_225355.jpg
 

road master

JF-Expert Member
Jun 11, 2020
1,561
2,000
Mmemuindoa mbeba maono JPM mlitegemea nini ? Huyu aliyepo ni makamu wa rais, rais hayupo wa kweli hayupo, huyu ni kivuli tu! Yale makarateka ya kukesha kwa ajili ya nchi aliyofanya Magu huyu mama hayawezi na hata yaweza! Tunahesabu maumivu tu Tz kwa kutomlinda mbeba maono! RIEP our hero Dr. JPM, our lovely president!
Jpm ni mbeba,maono!?? Utachekwa hata na kuku??
 

road master

JF-Expert Member
Jun 11, 2020
1,561
2,000
Huyu njemba (kigogo) inasemekana kwamba hana uwezo tena wa kuzipata nyeti za sirikali,utawala mpya umebadilisha VPN zote,wamemdhibiti kisawasawa sasa hivi anaishia kutoka lawama ambazo haina kichwa wala miguu,nakumbuka usemi wa kiingereza unaosema "you can't be a hero all the time"
Kigogo ni zaidi ya Tiiiiiiiii biiiiiii siiiiiiiiii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom