Ushauri kwa Dr.Slaa.


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
29
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 29 135
Namshauri Dr.Slaa kufuatilia kwa makini matokeo ya uchaguzi kupitia kwa mawakala wake na kulinganisha na matokeo ya tume na baadaye ayatolee ufafanuzi.Pia namshauri aendelee kukaa kimya na kukusanya vielelezo.Hongera sana Dr. kwa kazi nzuri tunayoona mavuno yake.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Excellent. Dr. Slaa, tunaamin wewe ndie rais wetu na umeshinda lakin makame na jk na ccm (erufi ndogo) wameamua kutufanyia uhuni kwa kututawala kwa mabavu.
Kura zimeibiwa, tafadhali tukusanye ushaidi na kesi ufunguliwe. Mwenye haki kamwe hatazulumiwa. Mapambano Daima!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Namshauri Dr.Slaa kufuatilia kwa makini matokeo ya uchaguzi kupitia kwa mawakala wake na kulinganisha na matokeo ya tume na baadaye ayatolee ufafanuzi.Pia namshauri aendelee kukaa kimya na kukusanya vielelezo.Hongera sana Dr. kwa kazi nzuri tunayoona mavuno yake.
Hii Anafanya Kuna Control Room Ya SLaa wapo kazini usifikiri wamelala
 
M

Mantaleka

Senior Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

Mantaleka

Senior Member
Joined Dec 14, 2008
104 0 0
Hii Anafanya Kuna Control Room Ya SLaa wapo kazini usifikiri wamelala

Hizi ndiyo habari napenda kuzisikia, hawa wengine wanao anza kumshauri Dr. wa ukweli kukubali kushindwa wakati mechi hata haija fikia ukingoni naona wana yao mambo.
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Well done Dr. wa UKWELI.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,246
Likes
766
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,246 766 280
Hongera DR.slaa tuko pamoja na wewe Mungu ameshakuteua kuiongoza Tanzania na maovu yote CCM waliyoyafanya Mungu anaendelea kutuonyesha kama ya leo jimbo la Segerea hapo Mungu kajidhihirisha, angalia kule shinyanga mshindi katangazwa CCM wanashinikiza aliyeshindwa atangazwa, JK kaenda mwanza kushinikiza halafu kaenda shinyanga kushinikiza lakini kote kashindwa kwa sababu Dr.Slaa ni mteule wa Mungu.

KUWA MPOLE HUKU UKIKUSANYA VIELELEZO HALAFU MWISHO TUTAFANYA MALINGANISHO NA WATANZANIA UTAWAJULISHA KISHA WATAAMUA.
Hongera Rais wetu endelea kuokoa madini ya shinyanga na mwanza Wasukuma umewafunda wamekuelewa wamekusikia na umeshuhudia waliyoyafanya kwa kuidhibu CCM
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Hii Anafanya Kuna Control Room Ya SLaa wapo kazini usifikiri wamelala

Hizi ndiyo habari napenda kuzisikia, hawa wengine wanao anza kumshauri Dr. wa ukweli kukubali kushindwa wakati mechi hata haija fikia ukingoni naona wana yao mambo.
Shida baadhi ya watu huwa wanaridhika upesi na mafanikio kidogo. Kwa kupata hawa wabunge wa chadema baadhi tayari ni kama wanaona inatosha, na kuona kama urais si muhimu sana tena. Haya ni mawazo tenge. Tukomae mpaka dakika ya mwisho: kwa ubunge na urais. Tusianze kumshauri dr. slaa juu ya kushindwa wakati bado mechi inaendelea.
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876