Ushauri kwa CHADEMA kuhusu bendera yao!


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,827
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,827 280
Baada ya utamaduni wa kuongozwa na fikra na muhemko wa 'kidikteta' wa mtu mmoja kuwa ndio utamaduni pendwa ndani ya Chadema basi nichukue fursa hii kuwashauri jambo hasa hasa mwenyekiti Mbowe.

Ufafanuzi kuhusu udikteta wa kimaamuzi ndani ya Chadema

Kwa wanaokumbuka bendera ya Chadema ilikuwa na rangi ya blue bahari kwa sehemu kubwa lakini uamuzi wa mtu mmoja uliibadilisha na kuwa na rangi hii iliyo nayo sasa.

Pia kwa wale mnaokumbuka aliyebadili msemo wa pipoooz power kuwa msemo wa hamasa 'makamanda' wa Chadema na badala yake kuanza kutumia msemo wa mabadilikoooo lowassa alikuwa ni mmoja tu tena ghaflaghafla tu ....

Hayo mabadiliko na mengine ambayo yameshatajwa sana humu jamvini yanatosha kabisa kuwapa sifa viongozi wa Chadema kuwa viongozi wenye hulka za 'kidikteta'

Nikirudi kwenye ushauri wangu...napendekeza Chadema kwa mara ya kwanza iachane na udikteta wa kimaamuzi na iwashirikishe wafuasi wake katika zoezi la kubadili nembo ya V iliyoko kwenye bendera ya sasa na badala yake iwekwe alama ya mikono miwili inayoonesha alama ya mabadiliko...hii itaendana sana na slogan aliyoileta mwenyekiti baada ya.........

nasisitiza zoezi hili lishirikishe wanachama ili kuondokana na dhana inayotaka kujengenga ya udikteta ....

NAWASILISHA

CC:CHADEMA ASILIA

CC:CHADEMA ULIPO TUPO

CC:CHDEMA KASKAZINI

CC:CHADEMA MGUU NDANI MGUU NJE

CC:CHADEMA SPECIAL DIPLOMA
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,085
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,085 280
Yaani ile bendera rangi yake nyekundu ya umwagaji damu. Huwa siwaelewi wanamanisha nini.
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Baada ya utamaduni wa kuongozwa na fikra na muhemko wa 'kidikteta' wa mtu mmoja kuwa ndio utamaduni pendwa ndani ya Chadema basi nichukue fursa hii kuwashauri jambo hasa hasa mwenyekiti Mbowe.

Ufafanuzi kuhusu udikteta wa kimaamuzi ndani ya Chadema

Kwa wanaokumbuka bendera ya Chadema ilikuwa na rangi ya blue bahari kwa sehemu kubwa lakini uamuzi wa mtu mmoja uliibadilisha na kuwa na rangi hii iliyo nayo sasa.

Pia kwa wale mnaokumbuka aliyebadili msemo wa pipoooz power kuwa msemo wa hamasa 'makamanda' wa Chadema na badala yake kuanza kutumia msemo wa mabadilikoooo lowassa alikuwa ni mmoja tu tena ghaflaghafla tu ....

Hayo mabadiliko na mengine ambayo yameshatajwa sana humu jamvini yanatosha kabisa kuwapa sifa viongozi wa Chadema kuwa viongozi wenye hulka za 'kidikteta'

Nikirudi kwenye ushauri wangu...napendekeza Chadema kwa mara ya kwanza iachane na udikteta wa kimaamuzi na iwashirikishe wafuasi wake katika zoezi la kubadili nembo ya V iliyoko kwenye bendera ya sasa na badala yake iwekwe alama ya mikono miwili inayoonesha alama ya mabadiliko...hii itaendana sana na slogan aliyoileta mwenyekiti baada ya.........

nasisitiza zoezi hili lishirikishe wanachama ili kuondokana na dhana inayotaka kujengenga ya udikteta ....

NAWASILISHA

CC:CHADEMA ASILIA

CC:CHADEMA ULIPO TUPO

CC:CHDEMA KASKAZINI

CC:CHADEMA MGUU NDANI MGUU NJE

CC:CHADEMA SPECIAL DIPLOMA
Imenoga kwa anayependa kukubali trueth, ukweli.
 
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
744
Likes
1,153
Points
180
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
744 1,153 180
Vipi ya chama chenu mtaweka lini push up?
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,325
Likes
1,507
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,325 1,507 280
ndio maana tunasema wajameni chadema ina wenyewe, ukikurupuka na kuvamia masuala nyeti lazima uangukie pua. udikteta ndio umeshamiri kama mtoa mada anavyosema. wanachama na hata wabunge hawako huru kutoa hoja mbadala au zenye kuleta criticism kwa uongozi. kiufupi hakuna demokrasia ndani ya chama. mfano mdogo tu, style aliyoingia nayo kiongozi mgombwa urais na akapata nafasi ya kugombea huku akiwaacha wakongwe wamebung'aa hawajui la kufanya. na ndio maana wakaamua kutimka bila kujua wanaelekea wapi. ni dhambi kubwa imefanyika.hayahaya yalimtokea Zito pale alipoanza kuhoji mafweza ya mapato na matumizi ndani ya chama. wakina Prof Kitila Mkumbo hivyo hivyo, Chacha Wangwe, Said Arfi na wengineo. hatutaisahau Chadema asilia
 
I

Isaac mpoma

Member
Joined
Oct 20, 2015
Messages
46
Likes
15
Points
15
I

Isaac mpoma

Member
Joined Oct 20, 2015
46 15 15
Mbona viongoz wa ccm ndo madcteta lakin hamuwasemi? Tunaogopa kuongea kwa7bu siku hizi ata ukibainika unaiponda serikari unaenda kunyea debe,
Najua mbowe ndo mtu pekee kwasasa anayewanyima raha zaid mafisiem.
 
justus ndyanabo

justus ndyanabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
437
Likes
316
Points
80
justus ndyanabo

justus ndyanabo

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
437 316 80
Rangi nyekundu wanavaa siku ya wapendanao nayo ni kumwaga damu? Akili za CCM shida ndo maana mnachagua wabunge hovyo!!!
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,246
Likes
16,023
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,246 16,023 280
Si Chadema,ccm wala act, wote nimewachokaaa.
Maisha yangu kwanzaa.
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,719
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,719 280
Yaani ile bendera rangi yake nyekundu ya umwagaji damu. Huwa siwaelewi wanamanisha nini.


Kwaiyo hata kopa ina rangi nyekundu nayo ni umwagaji damu

Hizi product za udsm hatari sana
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,827
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,827 280
Mbona viongoz wa ccm ndo madcteta lakin hamuwasemi? Tunaogopa kuongea kwa7bu siku hizi ata ukibainika unaiponda serikari unaenda kunyea debe,
Najua mbowe ndo mtu pekee kwasasa anayewanyima raha zaid mafisiem.
Nani aliyeiponda serikali ananyea debe?
Acha kuropoka kama muuza kahawa
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,361