Ushauri kwa CCM na serikali yake


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Ni ushauri wa bure kwa wanaccm,CCM na serikali yake.

Nianze kwa kusema tu kuwa,muda wa miaka 50 kutawala nchi inatosha kabisa.Sasa ni muda muafaka wa kukipa chama kingine kinachoonekana kuungwa mkono na walio wengi.kwa maana ccm haipo tena mioyoni mwa watanzania.

Haya maendeleo mnaojisifia/au mnataka kusifiwa mmeleta wakati ni wajibu wenu kufanya hivyo, yanatosha.Kwanza kujisifia kuwa mmeleta maendeleo ni dharau kwa wananchi,kwa sababu:

1.Ni wajibu wenu mfanye hivyo kwa hiari au kwa lazima kwani mnatumia kodi za wananchi from which they expect indirect returns.
2.Haiwezekani nchi kuwa kila aina ya rasilimali kama madini,misitu,ardhi yenye rutuba na maji ya kutosha,lakini tuna tatizo la njaa,madawati,umaskini,maji n.k.

3.Kilimo kimewashinda kila AWAMU mnakuja na sera mpya km KILIMO CHA KUFA NA KUPONA,KILIMO NI UTI WA MGONGO, MKURABITA,MKUKUTA NA SASA KILIMO KWANZA.ukiangalia malengo ya sera hizi yanafanana,nadiriki kusema kuwa hii imekuwa sera ya kuombea kura kwa wananchi.Hakuna jipya linalofanyika,imekuwa sera ya kuombea kura.CCM haina nia ya dhati kuondoa umaskini nchini.

4.Ukilinganisha nchi ambazo tukikuwa nazo sawa/ nyuma yetu kimaendeleo zamani,zenyewe ziko juu kuliko sisi mfano nchi ya Rwanda. Na maisha ya kwetu yanazidi kuwa magumu sijui hayo maendeleo ni kwa ajili ya mafisadi? Mbona wananchi hatuyaoni?
Watu wamewakosoa,wamewashauri wamewaonya, lakini mmeweka pamba masikioni huku mkiijiita serikali SIKIVU kama siyo UNAFIKI na DHARAU ni nini?

Tatizo kubwa la ccm na serikali yake haishauriki,kichwa ngumu. Wakati mtu anayekukosoa/ au kukushauri anakutakia mema.
Mfano,katika kampuni una wafanya kazi,lakini kuna tatizo ambalo wafanyakazi wanaliona lakini hawataki kuliripoti katika management,hilo tatizo likiwa sugu ni nini hatima ya kampuni? Bila shaka mwisho wa kampuni ni kuanguka/kuporomoka.

Sasa,Ccm msilaumu mtu,hii ni ukichwa ngumu wenu kutosikiliza shida na kero,ushauri na maoni ya wananchi.Matokeo yake mnalaumu vyama vya upinzani,wananchi kuunga mkono vyama vya upinzani siyo kuwa ni wajinga bali wako RATIONAL.

Wananchi wanajua kipi kibaya,kipi kizuri,wapi wamekosea,wapi kushauri.Lakini,wenzangu Ccm mmekuwa hamshauriki ndiyo chanzo cha wananchi kuwasaliti.

Mtatafuta mchawi,mtafanya kila aina ya baya kwa upinzani,mtazusha kila jambo baya kwa upinzani,lakini wananchi hawatawaunga mkono kamwe SINCE THEY ARE RATIONAL IN DECISION MAKING.

Wananchi wanajifunza kutokana na EXPERIENCE,mwaka 2010 kuna tuhuma nyingi zilizushwa juu ya ndoa ya Dr..Slaa,leo hii lipo wapi? Hapa wananchi wanahoji au ilikuwa ni uzushi wa CCM? Mbona hatujalisikia tena baada ya uchaguzi?

Wananchi wanajua mbinu zenu za kizushi,ndiyo maana kila baya mnalolitupia kwa wapinzani,wapinzani wanaibuka washindi. Huu ndiyo mwisho wenu.Mkifanya wananchi wanayotaka hakika mtashinda otherwise subirini kuondoka kwa AIBU ya kuzomewa kama mbwa mwizi.

USHAURI TU.
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Ndugu huu ushauri ni mzuri sana ila nasikitika sidhani kama kuna wakukuelewa hapo sasa hivi wako busy na kufocus 2015 watatokaje, uzuri nikwamba ngonjera zao zote wananchi wameshazielewa wanawasubiria na hawataamini kitakachotokea.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
11
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 11 135
Ushauri mzuri saana huu Mkuu na umejaa ukweli tupu.Lakini kama ulivyokwisha sema hapo awali,wametia pamba masikioni.
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,533
Likes
2,863
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,533 2,863 280
​Sikio la kufa halisikii dawa!
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Serikali ya CCM imevaa miwani ya mbao (Deo Filikunjombe: 2013)
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Huu ushauri unafaa kwa watu waliopigika!
Je, watanzania wamepigika?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
unawapigia mbuzi gitaa,MACCM wanachojua kung.oa kucha watu,kunyoa meno na kutoboa macho
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,344