Ushauri: Kuku wangu wamechelewa kutaga

Tum4

Member
Joined
Jul 15, 2017
Posts
36
Reaction score
2
Wakuu kuku wangu hawa wa asili nimewanunua muda mrefu kweli lakini hawatagi wana tetea tu muda wote lakini kutaga hawatagi sijajua tatizo ni nini naombeni ushauri wenu tafadhali.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo jogoo itakua bado hajabalehe

[emoji252]You get what you work for not What you wish for [emoji252]
 
UKIWAZOESHA SANA JOGOO NA MAJIKE WANAWEZA KUCHUKULIANA WAO NI NDUGU,JARIBU KUMTOA JOGOO NJE SIKU NYINGINE NA UMRUDISHE JIONI ITASAIDIA
 
AU UNAKUTA JOGOO KACHOKA KAMA ALIPOTOKA ULIKUWA ANAPEWA MAJIKE WENGI TOFAUTI NA INAVYOSHAURIWA(1 JOGOO 5 MAJIKE)
 
Ukitaka kuona matokeo mazuri ya utagajii
Jaribu kuwapa chakula chenye virutubisho ndani ya wiki utaona mabadiliko
Tena siku hizi huwa wanauza vyakula hata kwa kupima kama hauna uwezo wa kununua gunia
Nunua Chakula kinaitwa Layers nikwaajili ya kuku wa mayai
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…