Ushauri kuhusu Foundation Course


N

Nalysee

New Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
4
Likes
5
Points
5
Age
25
N

Nalysee

New Member
Joined Nov 28, 2016
4 5 5
Habar zenu wana jamvi..

Mimi ni mwanafunzi ambaye nilimaliza kozi ya Foundation ya Open University na kufaulu. Pia hadi sasa tayari chuo kimeshaniruhusu kuanza mwaka wa kwanza degree, lakini tatzo linakuja vipi kuhusu kauli za Waziri wa Elimu kuhusu course hiyo.

Msaada wenu tafadhali, je niendelee na degree au niache?
 
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
410
Likes
321
Points
80
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
410 321 80
Sasa watu kama nyie ndalichako alikuja kwenye sherehe yenu ya kumaliza na magufuli juzi tu hapo open main campus ya pwani na umemsikia amemkatalia VC wa chuo chenu kuendesha foundation course yoyote ile na kudahili watu direct Tena amesema kua udahili wote utafanywa n.a. TCU n.a. kuzuia open kuchukua wanafunzi

Wewe bado unataka kwenda tu don't waste your money and time unless kama unataka kuregret baadae kwa jinsi nilivyomsikia pale open kwenye graduation yeye pamoja n.a. magu uliza mtu yeyote aliyekuwepo pale open ndo atakuambia waziri kamkatalia VC wa chuo live live mbele ya watu wote
 
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
878
Likes
607
Points
180
Age
49
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
878 607 180
Open university ni wezi tu hawana lolote
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
986
Likes
548
Points
180
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
986 548 180
Habar zenu wana jamvi..

Mimi ni mwanafunzi ambaye nilimaliza kozi ya Foundation ya Open University na kufaulu. Pia hadi sasa tayari chuo kimeshaniruhusu kuanza mwaka wa kwanza degree, lakini tatzo linakuja vipi kuhusu kauli za Waziri wa Elimu kuhusu course hiyo.

Msaada wenu tafadhali, je niendelee na degree au niache?
Pole sana ndugu yangu mama waziri wa elimu kashafunika tayar You have no chance to apply for degree program studies
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,781
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,781 4,089 280
Pole rud form four kajianze upya
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416