Ushauri: King'amuzi cha mrembo kimenitisha


faabroz

faabroz

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
282
Likes
14
Points
35
faabroz

faabroz

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
282 14 35
Naamini muwazima humu JF
Najitokeza kuomba ushauri.
Mimi ni kijana wa kiume miaka 28, kwa siku za hivi karibuni nilivutiwa na dada/mrembo nikamuomba kampani badae ili aje awe mke nimeenda kama miez 7/8 baada ya hapo IKABIDI nimuombe GAME/ TUVUNJE AMRI YA 6, kwakuwa tumedumu hiyo miez 7/8 akanikubalia.

SIKU YA TUKIO, baada ya kuja kwangu kama kawaida tukaanza kushikana hatimaye tukawa watupu, SASA KILICHONITISHA HADI NIOMBE USHAURI NI KUWA ILEKUANGALIA KING'AMUZI(CRITORISIS/KINEMBE) CHAKE KILINITISHA MAANA NI KIREFU SI KAWAIDA AKIKAA KINAONEKANA KIMEGUSA SHUKA.

Nilijitajid nikpiga mzigo ila PHYSCOLOGY SIPO SAWA HATA ILE NDOTO ya kuwa aje awe mke imeaanza kutoweka
naomba ushauri kama haya ni maumbile sahihi??, maana nilikopita huko sijaona.
ahsante kwa ushauri wenu!!!
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
kila mtu ameumbwa kivyake mkuu,after all ndoa sio migegedo pekee,jiulize umeumia kutokana na umbile lake hilo?ulimpendea nini?ana sifa zifaazo kuwa mke ndani ya nyumba na kujenga familia?na kama ulimpenda kikweli ukiwa na ndoto za kujenga familia pamoja naye hapo baadaye na si kwa ajili ya tamaa zako tu za kimwili nadhani hiyo si sababu ya kumwacha mtarajiwa wako,huenda hata wewe una mapungufu mwilini mwako uliyoumbiwa nayo na sidhani kama utafurahi kuachwa na mtu umpendaye kwa ajili ya kasoro hzio so think twice mkuu.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,946
Likes
526
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,946 526 280
Hahaaa hivyo ni vile vinavyoweza kurecord vipindi, kugandisha picha na ku rewind. Ni ving'amuzi vinavyotafutwa sana mjini. Bahati mbaya ni adimu sana kupatikana na anayekipata kamwe hakiachii.

Hivyo kijana badala ya kusikitika ni vyema ungemshukuru mungu na jifunze kutumia hizo functionality nilizozitaja hapo juu. Ukitumia kwa kuangalia tu ststion kama vile uko na startimes utakywa hukitendei haki.
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
ungesubiri hadi uoe ndo ufanye mapenzi, usiengeona tofauti yake na wengine maana usingekuwa na wakumlinganisha nae. USIZINI. Muombe Mungu akupe mke mwema anayeendana nawe kitabia na kimaumbile.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Hahahaha unaambiwa uchi ni mbaya ndio maana tunauremba kwa Mavazi OVA ukipenda boga........
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
haa haa haaa sijui niseme weka picha?(joke)
any way nadhan ni maumbile ya kawaida tu. mbona hata miguu yenu ya wengine mikubwa mingine midogo? kama na wanawake wangekuwa wanakuja kuomba ushauri hapa mbona ingekuwa kazi!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
Huyo ni wa kawaida sana hakuna kitu cha
kukutisha hapo hayo ni maumbile tena
hiyo huwa nzuri sana inarusha maji.

Kama Nundu kwa ng'ombe nyingine
kubwa na nyingine ndogo.Toa woga!
Experience applied.......
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 161 160
Mademu wa arusha wengi wamekatwa hiyo kitu, maeneo hayo kwao ni bongw ya kovu chalii angu...! Kwahiyo kama haupendi hiyo kitu nenda arusha
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,450
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,450 280
Sasa umuhimu wa kutongonoka mpaka ndoa ndipo unapoonekana
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,313
Likes
15
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,313 15 135
Hahaaa hivyo ni vile vinavyoweza kurecord vipindi, kugandisha picha na ku rewind. Ni ving'amuzi vinavyotafutwa sana mjini. Bahati mbaya ni adimu sana kupatikana na anayekipata kamwe hakiachii.

Hivyo kijana badala ya kusikitika ni vyema ungemshukuru mungu na jifunze kutumia hizo functionality nilizozitaja hapo juu. Ukitumia kwa kuangalia tu ststion kama vile uko na startimes utakywa hukitendei haki.
ahaa!! ahaaa! ahaa! !
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,329
Likes
195
Points
160
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,329 195 160
Bahati yako umepata Extra turbo !! Muhesimu umuoe !
 

Forum statistics

Threads 1,252,214
Members 482,048
Posts 29,800,701