Ushauri juu ya Flat TV za Boss,

Ushauri juu ya Flat TV za Boss,

Boss sio nzuri hazina ubora.. Mimi nilinunua kipindi kile niangalie Lowasa anavyoapishwa hata mwezi haikukaa sijui fundi aliniambia nini kimeungua.. lipo tu store Tu sas hivi..Karibu kwenye LG
 
Nilinunua samsung LED inch 40 mwaka 2012/13 kwa bei ya milioni 1.2 mpaka leo ni kama mpya haijawahi kuwa na tatzo lolote...
Nachopendea haya ma t.v ya brand kubwa ni durability plus quality... Unaweza nunua boss kwa 500000 ila baada ya miaka 5 ukawa umetumia million 4 kubadili brand za kichina TCL to boss, boss to singsung , singsung to Mohamed and so on... Yani sawa na simu za tecno tu
 
Nilinunua samsung LED inch 40 mwaka 2012/13 kwa bei ya milioni 1.2 mpaka leo ni kama mpya haijawahi kuwa na tatzo lolote...
Nachopendea haya ma t.v ya brand kubwa ni durability plus quality... Unaweza nunua boss kwa 500000 ila baada ya miaka 5 ukawa umetumia million 4 kubadili brand za kichina TCL to boss, boss to singsung , singsung to Mohamed and so on... Yani sawa na simu za tecno tu
Duh!
 
Aisee brand from china inayoeleweka kwa sasa ni TCL, juzi hapa nimeletewa tv mbili inches 43 aina ya star X eeh bwana wee quality ya picha mbovu aisee samsung na Lg ni nyoko.
Sema kwa mtu ambaye si mjuzi wa mambo haya ataoja picha iko poa sana ila kwa anayejua ataona kabisa picha haziko clear compared na lg au samsung
 
Aisee brand from china inayoeleweka kwa sasa ni TCL, juzi hapa nimeletewa tv mbili inches 43 aina ya star X eeh bwana wee quality ya picha mbovu aisee samsung na Lg ni nyoko.
Sema kwa mtu ambaye si mjuzi wa mambo haya ataoja picha iko poa sana ila kwa anayejua ataona kabisa picha haziko clear compared na lg au samsung
Star x 43" ni mbayaaaaaaaa
 
Mimi ninayo Kama Hiyo pichani nchi 55'' iko poa na inaonesha picha vizuri sana, kwa kifupi ni nzuri sana na Kama una kingámuzi chenye picha za HD unaweza usitoke ndani, naenjoy sana kuangalia movie na Mpira.
Nchi 55 sh ngp ndugu
 
Aisee Mimi nilikuwa nafikiri unataka kumnunulia boss wako flat TV. Dah! Wachina aisee eti TV inaitwa Boss hahah 😀 😀
 
Nilitumia asee wakaja kuvunja geto wakaiba... now bora tcl
Tcl iko poa sana na ni brand ya muda sana kuna movie moja ya don yen utaona ofisi zao wakati ana cruise mjini hong kong na ni movie ya zamani kweli.
Ila wakat waitumia kabla ya kuhamia tcl ulikuwa usha notice kuwa haionyesh poa au ulikuja notice baada ya kununua tcl
 
Tcl iko poa sana na ni brand ya muda sana kuna movie moja ya don yen utaona ofisi zao wakati ana cruise mjini hong kong na ni movie ya zamani kweli.
Ila wakat waitumia kabla ya kuhamia tcl ulikuwa usha notice kuwa haionyesh poa au ulikuja notice baada ya kununua tcl
Kidogo najua hii picha sio quality na hii ni quality, so nilijua nimeingia cha kike...! TCL USA huko anauza sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom