mtoto wa maskini
JF-Expert Member
- Jun 28, 2013
- 1,152
- 638
Nipo kwenye ndoa miaka 5 sasa ila mke wangu yupo Bukoba kikazi nami nipo Dar kikazi kwa miaka 3 sasa nimekuwa naonana na wife mara moja kwa mwaka yani kipindi cha likizo tu tena mwezi wa 12 siku 28 tu, sasa naisi kama nimeshindwa kuishi ivi inakuwa kama sijaoa kwa kweli, mambo yote yapo vizuri ila shida inakuja kuna kipindi mimi kama mwanaume na kuwa na hamu na tendo la ndoa na yeye hayupo inanipa tabu sana ili swala. Mana nimejaribu kuwa busy kwq kufanya mazoezi nimejaribu kuwa napiga masta ila inatuliza kwa muda tu yani inakuwa temporary solve tu, na kwa nature ya kazi zetu haiwezekani tukaamishwa kikazi tukawa pamoja, naomba kama kuna mtu ana tatizo kama langu na alifanikiwa ku solve anipe hiyo njia nitumie