Ushauri: Chadema ianzishe mfuko wa kulinda kura


Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Ikiwi idadi kamili ya wabunge wa Chadema bado kukamilika, lakini kwa hesabu cha chap-chap na kutokana na mishahara ya wabunge, Chadema itategemea kutengeneza around 2mil Tsh per day!

Ingekuwa busara na wananchi wangefurahi kuona kama sehemu ya pesa hii inatumika katika kuanzisha mfuko wa kulinda kura. Kusudi kuu laweza kuwa kuhakikisha Chadema inapata mwakilishi huru mmoja katika kila kituo cha kupiga kura ifikapo mwaka 2015!
Hii itasaidia katika kuhakiki idadi ya kura za ubunge na urais, na kwa asilimia kubwa kuzuia uchakachuaji!

Nadhani wakianza huu mchakato wenyewe, watajenga imani kubwa kwa wananchi, na hata kuwa rahisi huko mbeleni kupata michango kutoka kwetu na hata mashirika ya nje!
 
M

Membensamba

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
157
Likes
0
Points
33
M

Membensamba

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
157 0 33
Asante kwa hilo. Mimi kwa nyongeza tu nadhani mfuko huo ungeweza kuwa mpana zaidi ya kulinda kura. Ungeweza kuwa mfuko pia wa kukuza mtandao wa chama nchini ili yafunguliwe matawi nchi nzima.
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Asante kwa hilo. Mimi kwa nyongeza tu nadhani mfuko huo ungeweza kuwa mpana zaidi ya kulinda kura. Ungeweza kuwa mfuko pia wa kukuza mtandao wa chama nchini ili yafunguliwe matawi nchi nzima.
kufungua matawi nchi nzima ni la lazima. Nisingedhani kama ni jambo la kuwashauri. Maana wao kama chama cha siasi hili lingekuwa juu kwenye agenda yao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,871
Members 476,196
Posts 29,334,946