Ushauri BRT UBUNGO

h120

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
2,421
2,000
Kero ya foleni hapa ubungo ni balaa hususani kwa wakazi wa kimara,mbezi na kuendelea. Yani ubungo ndo kitovu cha foleni na ukizingatia na ujenzi unaoendelea tabu tupu. Ushauri wangu kwa wajenzi ktk eneo la ubungo hapa wajenge masaa 24 usiku na mchana ili wamalize tatizo hili sugu japo kidogo tu.
 

h120

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
2,421
2,000
Kutoka mbezi kufika ubungo ni safari nzima ya morogoro-Dar
 

adakiss23

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
3,626
2,000
Nmesikia watajenga fry-over hapo ila sielewi cz hata maandalizi sijayaona
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,385
2,000
Mimi ndiyo nimefika hapa posta mpya tokea saa 0645 alfajiri nipo kituoni pale Mbezi Kibanda cha mkaa hakuna hata gari iliyokuwa inatokea,ni majanga plus majanga
 

h120

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
2,421
2,000
Bora wangetuwekeaga li treni huku mbezi. Kwa hzi foleni mtu unakosa ela hivi hivi unajiona.
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,290
2,000
jana nilitumia 4 hrs temboni mpaka ubungo!aisee nilichukia hatari,japo wameanza kufanya ujenzi 24 hrs
 

mnyepe

JF-Expert Member
Dec 1, 2008
1,914
1,225
Yaaani ni tabu tupu. Mke wangu asubuhi kapaki gari stop over akachukua pikipiki.
 

Mundu

JF-Expert Member
Sep 26, 2008
2,708
2,000
Siku za sikukuu na jumapili, mara nyingi huwa hawajengi barabara...lakini hawafungui barabara walizofunga..Kimara na Mbezi ni jahanamu kamili.

Pale Kimara Mwisho wametengeneza barabara mithili ya nyoka kwa jinsi ilivyopinda pinda... barabara ya mwanzo ilinyooka, wao wameweka "Spiral". Kile ni chanzo cha ajali siku za mbeleni. magufuri uko wapi...ndio mchoro ulio usaini ule?
 

Munkari

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
8,090
2,000
Poleni wakaazi wa huko! Miye naonaga tu nikiwa kwa mibasi mikubwa asa nyie mnaotumia daily duu majanga!!
 

Landala

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
980
500
yaani hii foleni ni noma nimetoka Kimara saa 4 asubuhi lakini nimefika Ubungo saa 6 na nusu mchana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom