Ushauri: Aendelee na nternship au anatafute kazi kwingine?

Ushauri: Aendelee na nternship au anatafute kazi kwingine?

Fascination

Member
Joined
Mar 21, 2015
Posts
86
Reaction score
55
Habari zenu humu ndani, kwa wasomi wote na walioajiriwa kuna kijana mwenzangu msomi kidogo, alifanikiwa kupata nafasi ya kufanya kazi/kujifunza (internship) katika kampuni fulani hapa mjini dar es salaam.

Sasa kwa muda wote huu wa miezi 11 amekuwa akifanya kazi na kujifunza(internship) huku akipewa malipo kidogo(Nauli na chakula) kwa kila siku atakayoripoti anapewa 10,000 ambayo anajumuishiwa hela yake mwisho wa mwezi, kinachomkatisha tamaa ni kutokupewa mkataba wa ajira kwa muda wote huo licha ya kuomba kuajiriwa kwa meneja,

kila akiongea na uongozi wa kampuni anaambiwa kampuni haijawa sawa kifedha kuweza kumuajiri, Sasa ushauri wenu unahitajika kuhusu hali hiyo, je ni bora aendelee hivyo hivyo hadi watakapoamua kumuajiri au atafute kampuni nyingine itakayoweza kumuajiri?
Nawasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu humu ndani, kwa wasomi wote na walioajiriwa kuna kijana mwenzangu msomi kidogo, alifanikiwa kupata nafasi ya kufanya kazi/kujifunza (internship) katika kampuni fulani hapa mjini dar es salaam, sasa kwa muda wote huu wa miezi 11 amekuwa akifanya kazi na kujifunza(internship) huku akipewa malipo kidogo(Nauli na chakula) kwa kila siku atakayoripoti anapewa 10,000 ambayo anajumuishiwa hela yake mwisho wa mwezi, kinachomkatisha tamaa ni kutokupewa mkataba wa ajira kwa muda wote huo licha ya kuomba kuajiriwa kwa meneja, kila akiongea na uongozi wa kampuni anaambiwa kampuni haijawa sawa kifedha kuweza kumuajiri, Sasa ushauri wenu unahitajika kuhusu hali hiyo, je ni bora aendelee hivyo hivyo hadi watakapoamua kumuajiri au atafute kampuni nyingine itakayoweza kumuajiri??
Nawasilisha....

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu elfu 10 per day mshahara wa watu huo wanafamilia avumilie hapo akipata kwingine asepe.. ka kachoka afanye mpango aniunge hapo nizuge zuge
 
Mwambie akomae km unalipwa vizuri per day shida hiko wapi chamcngi avumilie na adumishe uwaminifu wa kazi kwa boss wake na asibweteke apige kazi tu huku anafuatilia haki yake pamoja na kuangalia nafasi za kazi sehemu nyingine huku mtaani siyo pouw

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu humu ndani, kwa wasomi wote na walioajiriwa kuna kijana mwenzangu msomi kidogo, alifanikiwa kupata nafasi ya kufanya kazi/kujifunza (internship) katika kampuni fulani hapa mjini dar es salaam, sasa kwa muda wote huu wa miezi 11 amekuwa akifanya kazi na kujifunza(internship) huku akipewa malipo kidogo(Nauli na chakula) kwa kila siku atakayoripoti anapewa 10,000 ambayo anajumuishiwa hela yake mwisho wa mwezi, kinachomkatisha tamaa ni kutokupewa mkataba wa ajira kwa muda wote huo licha ya kuomba kuajiriwa kwa meneja, kila akiongea na uongozi wa kampuni anaambiwa kampuni haijawa sawa kifedha kuweza kumuajiri, Sasa ushauri wenu unahitajika kuhusu hali hiyo, je ni bora aendelee hivyo hivyo hadi watakapoamua kumuajiri au atafute kampuni nyingine itakayoweza kumuajiri??
Nawasilisha....

Sent using Jamii Forums mobile app
Jua yafuatayo. Kampun haiwez tuu kumuajiri mtu kisa yupo intern. Lazima kuwe na gap au vacancy ndio mtu aajiriwe.
Pia jamaa anapewa elfu 10 per day means mwisho wa mwez ana make lak 3
Hiyo si pesa ndogo akumbuke kuna walinz wanakesha usiku na wanalipwa elfu 70 kwa mwez.

Ushauri
Kila mtu anajua trend ya uchumi kuanzia ngazi ya taifa hadi mtu mmoja mmoja. Hivyo asije leta kiburi kazini. Pga kazi huku akiangalia uwezekano wa kupata kazi inayolipa vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MIEZI 11 ANAONA MINGI? WATU WANATAFUTA SEHEMU ZA KUJISHKIZA HATA BURE ILI WAONESHE UJUZI YEYE ANAZINGUA?

MWULIZE HV, HYO INTERN INAMZUIAJE KUTAFUTA KAZ?

AENDELEE KUPGA MZGO WAKAT ANATAFUTA KWINGNE, AKIPATA NYINGNE BORA ZAID NDYO AACHE

WATU WANAJITOLEA MIAKA M3 WANAVUMILIA NDYO WANAPATA MKATABA. NI KAWAIDA BOSS

TENA KWA KUWA HAJAPEWA MKATABA ITAKUWA NI RAHIS KUONDOKA AKPATA PENGNE
 
Mkuu asiache aisee,mtaa ni mgumu kinyama,tena hata boss akimuita weekend kwenda kumsaidia kupalilia bustani asijifikirie kwenda
 
Aniunganishie Mimi hapo Yeye atafute kwingine asiendelee kupoteza muda
 
kuwa intern hakumzui kuendelea kufanya applications sehemu zingine. mwambie apige mzigo wakati bado anatafuta sehemu bora zaidi...elfu 10 kwa mwezi tena isiyo na makato ndugu siyo yakuiacha kizembe zembe
 
Back
Top Bottom