Ushamba wake umenisaidia kumjua

Ushamba wake umenisaidia kumjua

Sasa kama ulishaingia facebook ukaona madudu yake whatsup ulienda kutafuta nini tena?
 
kwanza mambo yakuchunguzana kwenye sim ndio ushamba wenyewe,kumfatilia mtu kwenye mitandao ya kijamii inahuu!!!!!Haya mambo yashavunja ndoa nyingi na kuwaacha watoto wakikosa malezi ya baba na mama, kwa kweli mwanaume asiyejiamin anakera sanaaa!
 
Ukimchunguza kuku hutamla...na utashanga wenzio kuku huyo huyo wanamla na kunenepa

Umenikumbusha mbaaali huko Meta palikuwa na mwalimu mmoja anaitwa Simwaba wa Lugha hasa Fasihi, alipenda kusema

"usitafute ukweli kaka utaumiaàa"

Kama umeamua kula wewe wacha kuuliza ulizaa!
 
Kwenye red ndipo uongo ulipoanzia mkuu,hata kama ni ushamba,siku tatu bila whtsp hasijue??

Heading yake inasema USHAMBA WAKE so huenda huenda hakujua hata kama app yake ya watsapp haipo.....
Ushamba mzigo jomba usiombe ukukute!
 
Amna ulichoandika... That is childish unafanya ila if u are around childish age keep it up
 
Unajipa tabu za bure. Ila kwa kuwa umekubali matokea ni sawa tu.
 
Haya mambo ya kuchunguzana sana siyo mazuri. Nakushauri acha kabisa.
 
Watu mpo bize na mambo ya ajabuajabu sana..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom