Ushamba wa lifti

Kamaka

JF-Expert Member
Jun 7, 2010
565
195
Mzee mmoja alikwenda na mtoto wake kwenye ghorofa moja la shirika la bima..

Walipofika

mtoto : Akaanza kumuuliza baba hii nini (huku akimuonesha lifti ya ghorofa)

mzee : Mwanangu sijawahi kuona kitu kama hiki maishani mwangu!!!!!!

baadaye kidogo,
akaja kikongwe mmoja kwenye baiskeli akabonyeza vitufe vya mlangoni.

Baadaaye mlango ukafunguka,akaingia ndani,mlango ukajifunga.
Namba zikaanza kujiandika 1,2,3,4.... N.k

baada ya muda mzee na mtoto wakiendelea kuangalia namba zikipanda zikaanza kushuka kuanzia 7,6,5,4,3,2,1.
Mlango ukafunguka mara akatoka binti mmoja mrembo....

mzee akastajabu sana akamuambia mtoto wake kimbia nyumbani kamlete mama yako!!!!!!!!!!!!
 

Good Guy

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
3,780
2,000
Sounds familiar!i dont know a TV commercial perhaps.Try and b a bit creative.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom