Ushahidi wa Lukuvi kubambikia watu kesi polisi

Ushahidi wa Lukuvi kubambikia watu kesi polisi

Lukuvi kila mara anashinda kule jimbo la Ismani kwa hila za kuiba kura au kuwanunua wale wanaompinga!! Dawa yake 2015 ni kulinda hayo masanduku ya kura na kumsimamisha kamanda ambae hatanunulika!! Mkifanya hivyo hata atumie ndumba za namna gani ubunge hapiti!!!
 
Kama habari hii mlikuwa nayo kwanini msingeiweka mapema kweupe. Mlisubiri nini? Huo si UZALENDO, NI upashkuna.
 
...akakajamaaa kanaonekana kanoko,sipati picha kama kangekuwa ni kaheadmaster,ingekuwa balaa...
 
ila huyu muheshiwa nasikiaga ni usalama wa taifa na ametumikia sana ikulu
 
Hivi Lukuvi anaweza kueleza njaa ina gangwa vipi bungeni? Ukisha kuwa mbunge hata usipoongea posho inaingia tu labda afafanue zaidi.. maana hata Chiku hakusema ili kuliwania jimbo la Lukuvi..
 
Lukuvi ajiandae kuyapata yaliyo mkuta Mungai kwa kudai Mufindi inawenyewe wenyewe ndo hao kumbe wananchi wamewachoka
 
kiongozi akilewa madaraka ni hatari zaidi ila najua hii yote ina mwisho wake.


"IF YOU WANT TO TEST A MAN'S CHARACTER GIVE HIM POWER". ABRAHAM LINCOLN.
 
Niliwahi kufika kwenye tarafa za Idodi na Pawaga, kukusanya data za dissertation yangu miaka ya 2007/2008. Kwa kweli wananchi walikuwa wanatamani 'ukombozi', japo inaonyesha walikuwa waoga sana kuongea hilo hadharani. Nilisikitika san niliposikia aliyekuwa agombee na CDM 2010 alijitoa. Sijui tutafanyaje 2015 kuhakikisha wagombea wetu hawanunuliki kirahisi, maana usahhidi wa mazingira unaonyesha wagombea kadhaa walinunuliwa 2010...

Kweli kamanda Tuko kazi kubwa sana iliyoko mbele yetu ni kupata wagombea ambao hawatakuwa tayari kukiuza chama kwa tamaa yao binafsi. Nakumbuka mgombea wa Chadema Isimani 2010 alikuwa Ben Kapwani ambaye alitajwa kununuliwa na Lukuvi na kushindwa kuwasilisha fomu zake za uteuzi kwa muda unaokubalika.

Nakumbuka mgombea wetu wa jimbo la Mvomero naye alitumiwa watu na Makalla ili ajitoe na kuahidiwa mpunga mrefu lakini alikataa na kukabiliana na Makala. Pamoja na kwamba hakushinda lakini sasahivi wilaya ya Mvomero ni mojawapo ya wilaya za mkoa wa Morogoro ambazo zina mwamko mkubwa sana kisiasa.
 
Last edited by a moderator:
Kuna ushahidi wa
kutosha kuonesha Lukuvi kubambikiaa watu kesi hasa wale ambao
hawamshangilii akifika jimboni. Mtu mmoja kata anayotoka ya Idodi
alikamatwa na polisi akidai kuwa ana dispensary isio na kibali kumbe
ulikuwa uonevu tu mpaka sasa huyo mtu yupo taabani kwa kipigo kama sio
kashaaga dunia?:

Kijana mmoja alihoji kuhusu kughushi kwa vyeti vyake huko tarafa ya
Pawaga akaagiza awekwe ndani mpaka akapojisikia kumtoa.

Kijana mmoja huko Isimani yaani Migoli alimkamatwa na polisi baadaya
kuagizwa na Lukuvi akamatwe na kumuunganisha na kesi mbaya ya unyanganyi
wa kutumia silaha. Huyu wa Migoli alishindwa baada ya wananchi kutaka
kuandamana wakimtetea kuwa kijana alikuwa kwake na hana historia au
tabia ya wizi.

Vitisho vingine ni kama watz mlivyojisikilizia bungeni na mengine
yatakuja.

Kimsingi anaongoza jimbo lile kama nchi yake na si kama mwakilishi wa
watu. Anawakilisha familia yake.

Mh. Rais tunaomba uwasaidie wana isimani wale wanateseka,ana vibaraka
wake ambao ni katibu tarafa ambao anadai amewaweka kulinda masilahi yake
yupo Makendi ndugu yake,yupo wa Idodi, kazi yake ni kuwatisha ili
waendelee kutesa wananchi kwa shinikizo eti yeye ndie kila kitu mkoani
na hamna yeyote.

Chunguzeni watu wa serikali madai haya kwa nini mtu mmoja atishie uhuru
wa wananchi wote hawa.

tutampa ukuu wa mkoa au ubalozi
 
kumbe ndio maana kamsifia kamuhanda????

Nafikiri na bado nafikiri kuwa mauaji ya mwangosi huenda yaliamuriwa na Lukuvi then Kamuhanda akasimamia zoezi lile wakati Serikali iliishia kupewa taarifa tu,

Matukio haya ya kubambikiza kesi lazima yana baraka za serikali otherwise watu kama Kamuhanda ni wazi wangewajibishwa mara moja bila kuchelewa,

FIMBO YAO WATU KAMA LUKUVI NI BALLOT BOX TU
ballot-box1.jpg
 
nafikiri na bado nafikiri kuwa mauaji ya mwangosi huenda yaliamuriwa na lukuvi then kamuhanda akasimamia zoezi lile wakati serikali iliishia kupewa taarifa tu,

matukio haya ya kubambikiza kesi lazima yana baraka za serikali otherwise watu kama kamuhanda ni wazi wangewajibishwa mara moja bila kuchelewa,

fimbo yao watu kama lukuvi ni ballot box tu
ballot-box1.jpg

sasa napata picha kifo cha mwangosi.ilikuwa mbinu ya kuzuia cdm isijieneze iringa.ndio maana kamuhanda anapeta.kiburi chote kinatoka kwa lukuvi.viongozi wengi wa magamba ni tiss?.wenye kujua watujuze.
 
Nafikiri na bado nafikiri kuwa mauaji ya mwangosi huenda yaliamuriwa na Lukuvi then Kamuhanda akasimamia zoezi lile wakati Serikali iliishia kupewa taarifa tu,

Matukio haya ya kubambikiza kesi lazima yana baraka za serikali otherwise watu kama Kamuhanda ni wazi wangewajibishwa mara moja bila kuchelewa,

FIMBO YAO WATU KAMA LUKUVI NI BALLOT BOX TU
ballot-box1.jpg

Nimestuka ! Lukuvi Bila shaka ndiye aliyemuamuru Kamhanda kumuua Mwangosi ! Atangazwe Adui namba 1 wa Familia ya Mwangosi .
 
Nilifikiri niko peke yangu, kumbe tuko wengi. Huyu jamaa hata pale bungeni anajiamini kupitiliza, ni kama yuko juu ya spika vile. Anatumiwa vibaya, amekuwa mamluki mzuri sana. Lakini hiyo itamgharimu kwani siku zinavyokwenda watz wanatambua who Lukuvi real is. Ana dharau, ana kiburi, anajiamini. Si jambo baya kujiamini, ila sababu za kujiamini. Itamtokea puani mkuu huyu wa shule. Bila kufikiri kwamba madaraka aliyonayo ni ya kitambo tu, anaona amefika mwisho.
 
Haya,
na majambazi yote yaliyo jela yafungue malalamiko kuwa yalibambikiwa kesi na Lukuvi...
 
uongozi tumpe sisi kutishiwa maisha tuwe sisi sasa anafanya kazi kwa ajili ya nani na kwa madhumuni gani? au hajuia anatumia kodi za watanzania kupata mshahara wake
 
Jana Mh. Lukuvi alikuwa anaongea kwa jazba sana!
 
Eti anasema jimbo la lake? Kivipi? Nawaamini sana wanyalukolo watafanya mambo tu 2015: lakini tulisikia mengi tingatinga la dodoma mtera liliondoka . Itakuwa na miamba ya ismani bwana?.
 
sifa nyingi kwa kamanda anafanya kazi.... miaka 20 alafu hakuna jipya nyumbani..... nikataeni nawaweka ndani.

H
ii ndo TZ nchi yenye amani na demokrasia
 
Back
Top Bottom