Sensor Chief
New Member
- Jun 19, 2019
- 4
- 1
Uta date vipi na binti aliye kukataa?Hii ishawahi nitokea wakuu , ilikuwa noma sana,we acha tu mapenzi
HAYAELEWI .ilikuja kuwa badae sana nilipomalizaO-level.Ndo nkajua mapenzi hayaelewi na ni balaa ikija kichwakichwa.OVA Wakuu
new nember karibu jukwaaniHii ishawahi nitokea wakuu , ilikuwa noma sana,we acha tu mapenzi
HAYAELEWI .ilikuja kuwa badae sana nilipomalizaO-level.Ndo nkajua mapenzi hayaelewi na ni balaa ikija kichwakichwa.OVA Wakuu
Vimefunga shule saizi mwezi wa sita huu ha ha ha ha ha haMkuu muhula huu hausomi tuition.
Kwn kandika nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dogo ukimaliza home work hebu njoo usome ukichotuandikia tena.
Umeandika kama umekatwa matako na kichwa hauwez kufikiri wala kukaaHii ishawahi nitokea wakuu , ilikuwa noma sana,we acha tu mapenzi
HAYAELEWI .ilikuja kuwa badae sana nilipomalizaO-level.Ndo nkajua mapenzi hayaelewi na ni balaa ikija kichwakichwa.OVA Wakuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aliye muelewe mtoa mada anieleweshe please
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tusubiri amalizie home work aje abadilishe.
Aliye muelewe mtoa mada anieleweshe please
We soma tu mkuu, ukielewa unieleweshe na mimi.Kwn kandika nini