Used Marine Sheets na Mbao. Bei 30,000 na mbao 3,000


Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
335
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 335 180
Wakubwa,

Nauza Marine sheet kama 100 na mbao. Marine nimezitumia kumwagia jamvi la juu kwenye kajumba kangu Tegeta. Kama unaitaji nitumie msg. Nauza bei ya kutupa, half of the price. 30,000 kwa sheet moja. Kama utachukua zote leta 28,000 per peace.

Mbao nina za aina mbali mbali nazo nauza bei ya kuku.
 
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
782
Likes
217
Points
60
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
782 217 60
Mbao ziko napi na za size ipi?

alfredmkohiatgmaildotcom
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,038
Likes
1,367
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,038 1,367 280
Wakubwa,

Nauza Marine sheet kama 100 na mbao. Marine nimezitumia kumwagia jamvi la juu kwenye kajumba kangu Tegeta. Kama unaitaji nitumie msg. Nauza bei ya kutupa, half of the price. 30,000 kwa sheet moja. Kama utachukua zote leta 28,000 per peace.

Mbao nina za aina mbali mbali nazo nauza bei ya kuku.
Mkuu niko Arusha nahitaji hapo 50 kwa kazi ya haraka
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
hizo marine sheet si zinafaa kwa uvuvi au ni za kuezekea nyumba tu best? nifafanulie hapo?
Wakubwa,

Nauza Marine sheet kama 100 na mbao. Marine nimezitumia kumwagia jamvi la juu kwenye kajumba kangu Tegeta. Kama unaitaji nitumie msg. Nauza bei ya kutupa, half of the price. 30,000 kwa sheet moja. Kama utachukua zote leta 28,000 per peace.

Mbao nina za aina mbali mbali nazo nauza bei ya kuku.
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
335
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 335 180
Mkuu niko Arusha nahitaji hapo 50 kwa kazi ya haraka
Kaka hizi zipo Dar nataka kuzitoa site as soon as possible. Kama upo Dar ni inbox.
 
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
782
Likes
217
Points
60
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
782 217 60
Naishi dar pia, kigamboni. Nipe bei



Face book: alfredkohiathotmaildotcom
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
335
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 335 180
Unataka ngapi kaka. Ninazo kama 300. Nauza nusu bei.
 
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
782
Likes
217
Points
60
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
782 217 60
Unataka ngapi kaka. Ninazo kama 300. Nauza nusu bei.
Naomba namba yako tuongee biashara naweza kuchukua zote ila mpaka wiki ijayo na inategemeana kiasi gani utapunguza bei


alfredmkohiatgmaildotcom
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172