USB modem k3570-z

Arselona

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
638
Points
195

Arselona

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
638 195
Habari jf.Nime uninstall firmware ya modem yangu tatizo linalopelekea modem kutoonekana ktk pc yangu.Kwa yeyote mwenye firmware hiyo naomba anifanyie attachment kwenye thread hii.Thnx
 

cheeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
477
Points
225

cheeter

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
477 225
hey i had the same problem but finally nimefanikiwa kupata the right dash board for it...check me through my Fb account anoldmax for details n wil attach it to you .....
 

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
6,055
Points
1,500

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
6,055 1,500
hey i had the same problem but finally nimefanikiwa kupata the right dash board for it...check me through my Fb account anoldmax for details n wil attach it to you .....
Kamanda ungetoa link hapa hapa ingekuwa njema zaidi na kwa memba wengine wenye tatizo kama hilo kuliko kuipeleka FB
 

Arselona

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
638
Points
195

Arselona

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
638 195
try hii kitu kwa kudownload kutoka hapa <a href="https://www.vodafone.in/documents/pdfs/VF_K3570_New_Dialler.zip" target="_blank">https://www.vodafone.in/documents/pdfs/VF_K3570_New_Dialler.zip</a><br />
<br />
install then ndo uchomeke modem yako and itakuwa detected na iyo application ulioinstalll itafunguka automatically then click connect......<br />
<br />
halafu utanipa feedback kama umefanikiwa.
<br />
<br />
 

Arselona

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
638
Points
195

Arselona

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
638 195
try hii kitu kwa kudownload kutoka hapa <a href="https://www.vodafone.in/documents/pdfs/VF_K3570_New_Dialler.zip" target="_blank">https://www.vodafone.in/documents/pdfs/VF_K3570_New_Dialler.zip</a><br />
<br />
install then ndo uchomeke modem yako and itakuwa detected na iyo application ulioinstalll itafunguka automatically then click connect......<br />
<br />
halafu utanipa feedback kama umefanikiwa.
<br />
<br />
nimefanikiwa kudownload na kuinstall successfully lkn bado modem haisomeki.thnx 4 ur concern.
 

Arselona

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
638
Points
195

Arselona

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
638 195
try hii kitu kwa kudownload kutoka hapa https://www.vodafone.in/documents/pdfs/VF_K3570_New_Dialler.zip

install then ndo uchomeke modem yako and itakuwa detected na iyo application ulioinstalll itafunguka automatically then click connect......

halafu utanipa feedback kama umefanikiwa.
Ndugu at last nimefanikiwa kuihuisha modem yangu.Mwanzoni iliniwia vigumu kidogo nikate tamaa.Tatizo nililogundua ni kwamba nilisahau kufanya uninstallation kwanza ya existing dashboard.Sasa na2mia device yangu freely,my thanks 2 u is beyond comparison.
 

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Points
225

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 225
Ndugu at last nimefanikiwa kuihuisha modem yangu.Mwanzoni iliniwia vigumu kidogo nikate tamaa.Tatizo nililogundua ni kwamba nilisahau kufanya uninstallation kwanza ya existing dashboard.Sasa na2mia device yangu freely,my thanks yo u is beyond comparison.
Pamoja mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,389,943
Members 528,059
Posts 34,039,319
Top