dad24
JF-Expert Member
- Jul 9, 2013
- 464
- 121
Kuna mambo nayafikiria hapa:-
1.Yawezekana ameona unampenda sana na hauwezi kufanya chochote
2.Labda amekuwa msaada mkubwa upande wa familia yako so unakosa hata nguvu ya kwenda kushitaki
3.Labda unahisi kuolewa umebahatika na ukiachana naye mambo yako hayataenda kwakuwa anakutimiza kila kitu so unachukulia poa machoni huku moyoni unaumia
4.Umejiolesha bila wazazi kujua maarufu "kama karibu tuishi"
Ushauri wangu:
1.Yawezekana ameona unampenda sana na hauwezi kufanya chochote
2.Labda amekuwa msaada mkubwa upande wa familia yako so unakosa hata nguvu ya kwenda kushitaki
3.Labda unahisi kuolewa umebahatika na ukiachana naye mambo yako hayataenda kwakuwa anakutimiza kila kitu so unachukulia poa machoni huku moyoni unaumia
4.Umejiolesha bila wazazi kujua maarufu "kama karibu tuishi"
Ushauri wangu:
- Fanya maamuzi kwa mstakabali wa maisha yako ya baadaye,simaanishi umuache kwakuwa inaonyesha umempenda kamshitaki kwa wazee mkae myamalize
- Achana naye maana hakuna maana ya kukuoa wakati ana wengine tena ankuambia live(hapo anamaanisha hakutaki ila unamng'angani) wenzake huwa wanajificha tena wanafanyia mbali kama anaishi bunju anaenda kufanyia Gongo la mboto sasa wewe iweje anakuambia live na bado umebweteka?
- Fuata moyo wako unavyokuambia