Usalama wa taifa


Status
Not open for further replies.
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,398
Likes
5,220
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,398 5,220 280
Moderator na wana JF
Kulikuwa na thread kuhusu usalama wa taifa.... iko wapi? Kuna news motomoto za kuweka! Please.... urgent... naomba link yake. Nimejaribu kuitafuta bila mafanikio!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hiyo thread nadhani ishafutwa.
Kama una news nakushauri kaibandike jukwaa la Jamii intelligence.
 
T

Tanganyika

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
67
Likes
0
Points
0
T

Tanganyika

Member
Joined Nov 4, 2010
67 0 0
Ndugu zangu; Usalama wa Taifa mshaurini vizuri Bwana mkubwa JK na mumwambie Watanzania wanahitaji katiba mpya hivyo asipuuze kwani akipuuza kama Makamba litamgarimu pia dhambi atakayoipata na nyie hamtaweza kuikwepa kama hamkushauri. Kumbuka tu kuwa kweli itabaki kuwa kweli na sauti ya wengi ni sauti ya Mungu. Mungu anaenda kuikomboa Tanzania kwa kuwa watanzania wamemwita.





Hiyo thread nadhani ishafutwa.
Kama una news nakushauri kaibandike jukwaa la Jamii intelligence.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ndugu zangu; Usalama wa Taifa mshaurini vizuri Bwana mkubwa JK na mumwambie Watanzania wanahitaji katiba mpya hivyo asipuuze kwani akipuuza kama Makamba litamgarimu pia dhambi atakayoipata na nyie hamtaweza kuikwepa kama hamkushauri. Kumbuka tu kuwa kweli itabaki kuwa kweli na sauti ya wengi ni sauti ya Mungu. Mungu anaenda kuikomboa Tanzania kwa kuwa watanzania wamemwita.
Tatizo hashauriki.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031