Usalama wa Julianza Shonza na Mtela Mwampamba

Usalama wa Julianza Shonza na Mtela Mwampamba

Status
Not open for further replies.

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
7,687
Reaction score
2,240
Kutokana na kuhama kwa vijana wengi kutoka chama cha democrasia na maendeleo wakiwemo vijana wawili machachali juliana na mtela binafsi ningependa kuwapa ushauri wachukue tahadhali ya usalama wao kwani kuondoka ndani ya chama hicho wamejitengenezea maadui wengi wakiwemo viongozi, wanachama na wafuasi.

Nimechagua vijana hawa wawili kwakuwa wamekuwa tishio kwa chama hicho kwa ku expose maovu ya viongozi wa chama hicho na chama hicho kinatuhuma za kuwasilence watu wanaonekana threat kwa mastakabali wa viongozi hao.

Mifano ni tuhuma za kumsilence Marehemu Chacha Wangwe kupitia kijana anayejulikana kwa jina la Deus marya ambaye still anakitumikia chama hicho, kuuwawa kwa kutolewa kafara mwandishi Daudi mwangosi, kijana mussa na wengineo katika maandamano ya chadema, sakata la Rwakatale la kum'mlimboka' na kum'kiband(u)a' mwandishi Msacky.

Ninawaombeni mchukue tahadhari vijana wote mliojitolea kupigania taifa lenu na kuamua kuwaweka sawa vijana waliowekeza matumaini yao kwenye chama kinachoendelezwa kidikteta na ki imla.

Ni mimi kijana mzalendo.
 
hakuna kijana mzalendo waaina hii, unatatizo ambalo unalijua lakini hautaki kulikubali
 
mmeona jamaa wamechemsha sasa mnata kuwajengea u maharufu kwa nguvu, hakuna mtu mwenyeshida na vibaraka, au wanafki
 
useless -- kila mtu sasa anasema anasakamwa !!! ha ha ha
 
Nani kakwambia JULIANA na MTELA walihama CHADEMA?......Ni kwamba walifukuzwa sasa usalama wao uko hatarini kivipi wakati walifukuzwa?

Msome hapa JULIANA baada ya kufukuzwa alivyong'ang'ania kubaki......siku iliyofata akahamia CCM......

Mimi Makamu Mwenyekiti wa BAVICHA natangaza rasmi Mtela Mwampamba na Habib Mchange ni wanachama hai na halali wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Hivyo nawaomba waendelee na kazi zao za ujenzi wa chama kwenye majimbo yao na taifa kwa ujumla. Nawaomba wananchi na wanachama wote wa chadema waendelee kuwa na imani dhidi ya vijana hawa. Kama mlivyomwamini Mwampamba na kumpa kura 32000 na kama mlivyo mwamini Mchange na kumpa kura 10400 kwenye uchaguzi wa Ubunge mwaka 2010. Vivyo hivyo naowaomba muendelee kushirikiana nao kuhakikisha wanatimiza adhima ya ukombozi mwaka 2015.​

Wenu katika ujenzi wa demokrasia makini
​
Juliana Daniel Shonza
​
 
kama uzalendo ni kusema uongo sawa,nikukumbushe tu,japo unajufika kwamba hao vijana unaosema ni wazalendo hawakuondoka wenyewe ila walifukuzwa kwa moja ya tuhuma ni kupokea hongo/vijisenti vya kurubuni na kuhujumu cdm kwa kuwatumia vijana wa CHASO,mpango ambao hata hivyo hawakufanikiwa.kitendo ambacho wewe unaita ni uzalendo,siwezi kukulazimisha kubadili tafsiri yako ya neno uzalendo.kikubwa nilikuwa naweka kumbukumbu tu hao wazalendo hawakuondoka ila walifukuzwa na bado waliendelea kung'ang'ania kuwa wao bado ni viongozi na wanachama halali, pili sema ukweli kuhusu ulimboka na mwangosi na hata chacha wangwe,labda kama unafanya propaganda za Lumumba kwetu.
 
Tafsiri ya jina lako kikwetu ni Mafiga, sasa mimi naenda mbali zaidi, MAFIGA hua lazima yawe 3 au zaidi na sio pungufu, well, tabia ya mtu sometimes (not always) hua ina reflect tabia yako. Nimependa tu tabia yako ya kutegesha mapato toka sehemu 3 muhimu, toka Lumumba kwa Kina nape, may be unadhani unaweza kuchagulia kua mkuu wa wilaya au unafikiria kuwekwa sehemu nyeti kwenye chama. Masikitoko yangu ni haya, uweka reheni hatima ya maisha yako cause hadi 2015 tutakua tunasema RIP ccm!

Spendi kuupuza wazo lako la usalama wa hawa watu uliwasema, binafsi nataka nitofautiane na wenzangu, yawezekana kuna mpango wa kuwateka hao vijana na kuwafanyia kitu kibaya, nyie watu wa magamba hua hamtabiriki kabisa, mnaweza kufanya haya kwasababu 2, moja mnajua mkifanya hivyo, watu watajenga chuki kwa CHADEMA kwamba wamewaua/kuwatesa watu wanao wasema vibaya lakini sababu nyingine ya pili ni kwamba mwaweza kufanya hivyo because hakuna sehemu ya kuwaweka, mmeisha jaza sehemu zote, wilaya zimeisha enea na vyeo vyote muhimu kwenye chama na serikali vimeisha enea so kwasasa hakuna sehemu mnaweza kuwaweka, posho pekee waliobakiza ni hiyo ya kutunga uongo then mnawapa Platform ya kusemea lakini bado matokeo mnayoyapata sio yale mlioyatarajia, huo ni mtihani kwenu, so napenda kuwaambia nyie kina Julina na Mwampamba, kuweni makini, nyie ni watoto wa wakulima, mkitolewa kafara wenyewe hawana hasara.
 
Ninawaombeni mchukue tahadhari vijana wote mliojitolea kupigania taifa lenu na kuamua kuwaweka sawa vijana waliowekeza matumaini yao kwenye chama kinachoendelezwa kidikteta na ki imla.

Ni mimi kijana mzalendo.

Unanukisha jamvi kwa sababu unatumia masabari. Waueni wenyewe halafu mseme Chadema au waambieni mapolisi wenu wawalinde hapa nampendekeza Ahmed Msangi (Mpare) Juliana maana ndiye mtaalamu wa kila aina ya mateso na mauaji.
 
Ninawaombeni mchukue tahadhari vijana wote mliojitolea kupigania taifa lenu na kuamua kuwaweka sawa vijana waliowekeza matumaini yao kwenye chama kinachoendelezwa kidikteta na ki imla.

Ni mimi kijana mzalendo.

Unajua maana ya maneno hayo kwenye BLUE?

Nchi hii ina matatizo makubwa kuliko tunavyofikiri! Yaani huyu nae ni propagandist???!!!!
 
CHADEMA bila SHONZA na MTELA ni salama zaidi kuliko CHADEMA yenye SHONZA na MTELA!


"BY THE WAY, HIZI CONDOMS ZIMESHATUMIKA, SASA BADO ZINAFANYA NINI HAPA NDANI?"
 
Mtaani mtu akiwa na hela hata kama ananuka mavi huwa tunamwambi umependeza unanukia sasa wewe huna tofauti na hyo chichiemu yako
 
Wameanza kuingia woga kwa kujua chama chao kipya hakina malengo mazuri na wao ila kinaweza tu kuwatumia hata kwa kuwatoa uhai desperately katika mipango ya kukichafua CHADEMA hasa kwenye uchaguzi ujao wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu.Watawatumia kutukana halafu baadae watawatumia kwa kuwatoa uhai.Nawasikitikia marafiki zangu hawa,Itikadi pembeni.Juliana take precaution!
 
Tena wawe makini sana maana CCM wanaweza wakawateka na kuwatesa ili ionekane ni CHADEMA just kwa sababu walihama!
CCM hawaoni shida kuwatoa sacrifice hawa watu wawili endapo wataona kuna kaadvantage watapata!
Juliana Shonza na Mtela Mwampamba
your life is better than politics!
Take care!
Mnaweza mkarestishwa in peace na CCM na CHADEMA isiyumbe wala kufa!
 
Last edited by a moderator:
Tatizo ugeni au ulimbukeni? Punguzeni kuropoka
 
eti wewe ni senior member wa greater thinker you not serious,umekaa kwenye laptop yako ukaona hiki ndio cha kuandika humu kwenye jf nafikiri umekosea habari kama hii ya uzushi isiyo na mbele wala nyuma zinapatikana kwenye magazeti ya udaku sio hapa think again,,,huwezi kuleta uzushi wowote hapa kuhusu mwangosi,ulimboka au mauaji yoyote yaliyotekea nchini.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom