• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Usafiri wa TAZARA kwenda Mbeya

K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
206
Points
0
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2008
206 0
Kwa anayejua ratiba ya Express train kwenda Mbeya kutoka Dar na nauli yake kwa daraja la kwanza kulala,naomba anihabarishe pia muda wake wa kuondoka Dar na kufika Mbeya,nimeangalia mtandao wa TAZARA kitu kama ratiba ya train na nauli hakipo
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,100
Points
1,195
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,100 1,195
nenda na basi tu mkuu au ndege, kwani unatoka saa 9:50 mchana likienda vizuri kesho mchana mbeya, ila likikwama njian utakoma na linakwma sana ata juzi tu.... Nauli ni haipiti elfu 30 na express ni ijumaa tu.
 
H

HARVESTER

Senior Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
179
Points
225
H

HARVESTER

Senior Member
Joined Apr 25, 2013
179 225
Toka mbeya mpaka dar ni masaa 24
 
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
206
Points
0
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2008
206 0
Du asanteni kwa mpango huo basi tena ngoja nikimbilie Fastjet,nilitaka niende na Tazara ili uwe kama utalii wa ndani lakini ni kama haiaminiki ,mambo ya kulala maporini tena.Asanteni sana kwa taarifa
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,100
Points
1,195
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,100 1,195
nalinaloondoka leo ijumaaa, bado alijafika dar lilikwama njiani labda mchana litafika.
Du asanteni kwa mpango huo basi tena ngoja nikimbilie Fastjet,nilitaka niende na Tazara ili uwe kama utalii wa ndani lakini ni kama haiaminiki ,mambo ya kulala maporini tena.Asanteni sana kwa taarifa
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,313
Points
2,000
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,313 2,000
nenda na basi tu mkuu au ndege, kwani unatoka saa 9:50 mchana likienda vizuri kesho mchana mbeya, ila likikwama njian utakoma na linakwma sana ata juzi tu.... Nauli ni haipiti elfu 30 na express ni ijumaa tu.
ni j4 ndyo exp na ijmaa ni ordnary cjui kma wamebadili ratiba .hta mi nilisafiri j4 nayo
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,100
Points
1,195
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,100 1,195
aha! no ni hiv nilichanganya kidogo, wanazingua sanaa
ni j4 ndyo exp na ijmaa ni ordnary cjui kma wamebadili ratiba .hta mi nilisafiri j4 nayo
 

Forum statistics

Threads 1,404,399
Members 531,585
Posts 34,452,768
Top