Usafiri wa PIKIPIKI upigwe marufuku


kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,025
Likes
96
Points
145
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,025 96 145
Zibaki pikipiki za kawaida za maofisini na private . Lakini sio hizi za biashara ya kubeba watu. Hawa vijana waofanya hizi biashara bado hawaja qualify kubeba abiria na kuingia barabara kubwa na hawana heshina na barabara .na wengi wao wanavuta BANGI na kunywa VIROBA. Na kama zitaruhusiwa basi ziwe za nje ya barabara kubwa . Au ziishie huku vichochoroni.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
usipomuelimisha usitegemee miujiza kubadilika kwani mitz ndio ya hivihivi tu..
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,102
Likes
7,422
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,102 7,422 280
usipomuelimisha usitegemee miujiza kubadilika kwani mitz ndio ya hivihivi tu..
ndetichia,hawa watu wa boda boda hata elimu wanataka basi!!mara ngapi wameandaliwa semina na mafunzo wakapotezea!!binafsi nakubaliana kupe!
 
Last edited by a moderator:
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
571
Likes
38
Points
45
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
571 38 45
yawezekana kweli wanavuta Baaaaaangili maana wakati mwingine kwenye barabara kubwa kama mandela utakuta pikipiki inaovateki gari halafu inalichomekea, unataraji nini?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Wakipigwa marufuku mtaani hakutakalika, maana wizi na mauaji yataongezeka............!!
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
28
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
Pikipiki ni janga la Taifa zaidi ya UKIMWI au Ufisadi
 
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
571
Likes
38
Points
45
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
571 38 45
Zamani kidogo (kabla ya mabo ya bodaboda) pikipiki ilikuwa inaheshimiwa, ukiona pikipiki (kwa vijijini) basi huyo ni bwanashamba, mratibu elimu, afisa ..., yaani watu wenye elimu zao lakini sasa zinaendeshwa na kila mtu na zinaonekana kuwa kero. Kwanza jina lenyewe la bodaboda linamaanisha hali ya kutofuata utaratibu, lilianzia huko mkoani Mara, ni usafiri unaokufikisha uendako bila kufuata njia rasmi. unapita njia za panya ilimradi kufika.
 
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,427
Likes
1,602
Points
280
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,427 1,602 280
wewe acha upuuzi! kwa sababu ya ukimwi watu wapigwe marufuku kufanya ngono. tatizo una jump try. THINK BRO! AJIRA HIYO!
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,908
Likes
3,454
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,908 3,454 280
Amini usimiani kwa majirani wetu ajali za pikipiki nyingi mno hadi wametenga wodi maalum ya majeruhi wa bodaboda! Pikipiki zipigwe marufuku, zinatumaliza.
 
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
1,826
Likes
113
Points
160
Age
62
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
1,826 113 160
wakorofi sana hawa waendeshaji wa bodaboda, ni rahisi mno kuwapamia, hawajali sheria za barabarani wala nini, mradi wanataka waendeshe wanavyofikiria wao, ikitokea amechomeka kwa dreva ambae hajamwona au ambae gari lake break sio poa, parapanda inalia mda ule ele
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,025
Likes
96
Points
145
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,025 96 145
Ni ajira na usafiri kwa watu wa hali ya chini . Lakini hata taa barabarani hawazifuati eti nao wanachomekea .jamani vijana wanaisha
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,616
Likes
1,995
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,616 1,995 280
Zibaki pikipiki za kawaida za maofisini na private . Lakini sio hizi za biashara ya kubeba watu. Hawa vijana waofanya hizi biashara bado hawaja qualify kubeba abiria na kuingia barabara kubwa na hawana heshina na barabara .na wengi wao wanavuta BANGI na kunywa VIROBA. Na kama zitaruhusiwa basi ziwe za nje ya barabara kubwa . Au ziishie huku vichochoroni.
we unataka hawa vijana waanze tena kutuvunjia nyumba zetu usiku?
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
31
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 31 0
hawa jamaa kwa kweli hata mi nakubaliana na nyie wanatakiwa watolewe kwenye barabara kuu kwa sababu sio tu wanahatarisha maisha ya abiria zao bali wanahatarisha maisha ya wenye magari maana hawa jamaa hawaangaliagi magari wanapita popote tuu...wapewe barabara zao au wapigwe marufuku
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,025
Likes
96
Points
145
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,025 96 145
Harafu wakishakuchomekea kwenye gari bahati mbaya ukamgonga. Ukisimama wakikukata kwa jinsi walivyo na umoja wanakuua
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266