Usafiri wa Dar kwenda Mbeya unasumbua?

ninjaa

Member
Sep 4, 2016
8
45
Za asubuhi jamani,

Ningependa kuuliza usafiri pale Ubungo kwenda Mbeya sio wa shida, maana nataka nisafiri Ijumaa.

Kuna tetesi mabasi yanajaa sana kwenda huko ni kweli? Mwenye taarifa labda aliyeenda kukata tiketi hivi karibuni anijuze.
 

TADPOLE

JF-Expert Member
Nov 18, 2015
1,374
2,000
tuma pesa kwa namba hii 0715653610 ukija utaikuta tiketi yako getini pale niamini mkuu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom