Usafi wa nguo za wababa ndani ya nyumba, nani mhusika?

Usafi wa nguo za wababa ndani ya nyumba, nani mhusika?

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Posts
28,122
Reaction score
52,884
Kuna rafiki yangu yule niliesema aliniachia mtoto akaenda kwa mchepuko kama mnakumbuka, ni mama wa nyumbani ila ana maisha amaizing sana maana hafanyi kazi yoyote ila cha ajabu hata boxer za mume anafua mdada wa kazi yeye huwa havai chupi kama mimi kwahiyo zake hazipo kwenye hesabu.

Hapa nauliza ni sawa jamani hawa wadada wa kazi kufua nguo za ndani za wababa? Na wababa kama unajua mkeo sio mfuaji si bora ufue mwenyewe tu jamani au mimi ni mshamba?
 
Kuna wanawake wanajua kujitoa mhanga sijui ni akili hawana au ubishoo.
Hivi huwa hawajiskii aibu kusaidiwa kufua nguo za waume zao?
Nawe mwanaume ukigundua hausegirl anafua ngua zako za ndani unakaa kimya tu huchukui hatua yeyote kubadili hiyo tabia.
Mke ana wajibu wa kufua nguo za mmewe hasa za ndani.Kama za kawaida unamwachia housegirl basi kwa staha ya umpendae za ndani fua mwenyew,kitanda tandika wewe na usafi wa chumba chenu fanya mwenyew.
Kama ni mfanyakazi ziache mpaka weekend ufanye hizo shughuli.
Ni aibu sana kumfulisha house girl miguo ya mumeo tena ya ndani.
Wanaofanya hivi Mungu anawaona mjue
 
Hawa waume sasa jamani tumewageuza kama watoto, ina maana mwanaume hawezi fua nguo zake za ndani mpaka mke ndo afanye? unaweza msaidia ikiwa wakati unafua zako basi zake pia zitakuwa zipo hapo hazijafuliwa lakini ni wajibu wake
 
Kuna wanawake wanajua kujitoa mhanga sijui ni akili hawana au ubishoo.
Hivi huwa hawajiskii aibu kusaidiwa kufua nguo za waume zao?
Nawe mwanaume ukigundua hausegirl anafua ngua zako za ndani unakaa kimya tu huchukui hatua yeyote kubadili hiyo tabia.
Mke ana wajibu wa kufua nguo za mmewe hasa za ndani.Kama za kawaida unamwachia housegirl basi kwa staha ya umpendae za ndani fua mwenyew,kitanda tandika wewe na usafi wa chumba chenu fanya mwenyew.
Kama ni mfanyakazi ziache mpaka weekend ufanye hizo shughuli.
Ni aibu sana kumfulisha house girl miguo ya mumeo tena ya ndani.
Wanaofanya hivi Mungu anawaona mjue
Ata za kawaida hatakiwi house gal kufua bas tu kujiendekeza
 
Hawa waume sasa jamani tumewageuza kama watoto, ina maana mwanaume hawezi fua nguo zake za ndani mpaka mke ndo afanye? unaweza msaidia ikiwa wakati unafua zako basi zake pia zitakuwa zipo hapo hazijafuliwa lakini ni wajibu wake
angalau nyie kila siku mnafua sasa umeona nguo ya ndani ya mumeo imetundikwa sehemu na ni chafu usiifue kisa ni wajibu wake?

(hii haimaanishi kuwa sisi wanaume hatufui kila siku wapo wanao fanya hivyo ila kwakuwa mimi sina muda na vijishughuli vidogovidogo altenative nilinunua nyingi ni mwendo wa kubadilisha kufua mpaka wkend... hahaja ngoja nioe ili niwe nasaidiwa.
 
La msingi ni kupambanua wajibu na shughuli za kufanya za mdada wa nyumbani. Lakini ukweli mwajiri wake ni mama wa nyumba anayempangia kazi za kufanya. Akifanya kosa wa kumwadhibu ni mama wa nyumba.

Mme afanye
 
Back
Top Bottom