'USAFI WA NDANI' kwa kina dada...


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,065
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,065 280
Nyani Ngabu mbona usafi ni mwepesi sana na unawezekana tu.tatizo wadada wengi wanajisahau.wala haihitaji mambo ya kizungu kujiweka saf
Kuna mambo ya kizungu kwenye usafi?
 
T

Torch

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
535
Likes
4
Points
33
T

Torch

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
535 4 33
ila hatari wa Dada was Siku hizi wananuka papuchi kama panya alieoza
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Wkt mwingine unaweza ukawa unalalama bure tu kwamba huna bahati ya kudumu kwenye mahusiano au kupata mwanaume wa kukuoa kumbe tatizo liko kwako ww mwenyewe

Utakuta demu mkali tu tena ni 'working class', ila wkt unamuandaa kwa ajili ya 'bed_fight' unakutana na harufu flaniflani either makwapani, kwenye nywele, ananuka mdomo n.k, au unakuta kavaa chupi/braa nyeusi-its obvious atakua mchafu tu, iweje apendelee rangi ambayo ni 'rafiki wa uchafu'

Personally nikigundua una udhaifu huu, sitakutumia siku hiyo, au ukibahatika nikakutumia basi sitarudia

Hebu badilikeni bwana, bodyspray kibao mitaani, tena bei chee!
Hapo kwa blue unamaanisha nini?
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Mimi wigi lile dah!
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
Hata spray hazikati harufu ya kikwapa,cha msingi wanunue deodorant maana kuna watu ukipishana nae anatoa harufu kama beberu,hayo manywele sasa dah
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,930
Likes
14,595
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,930 14,595 280
Kunyasi (angalia astringent kwenye kamusi ya TUKI, ile ya Kiingereza-Kiswahili) siyo lotion.

Google and Bing are also your friend. Utilize them.
thank youu nimeelewa...
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,930
Likes
14,595
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,930 14,595 280
as·trin·gent ( -str n j nt)
adj.
1. Medicine Tending to draw together
or constrict tissues; styptic.
2. Sharp and penetrating; pungent or
severe: astringent remarks.
n.
A substance or preparation, such as
alum, that draws together or
constricts body tissues and is
effective in stopping the flow of
blood or other secretions.
[Latin astring ns, astringent-, present
participle of astringere, to bind fast :
ad-, ad- + stringere, to bind; see
streig- in Indo-European roots.]
nimeshaelewa,shukrani
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,730
Likes
10,042
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,730 10,042 280
Kibongo bongo ni vigumu sana kuwa na viwango vya juu vya usafi wa mwili.

Kwanza, hakuna elimu ya kutosha kuhusu usafi wa mwili. Watu hawajui hata tofauti ya deodorant, antiperspirant deodorant, na body spray.

Pili, vitendea kazi na viwezeshaji hakuna vya kutosha. Havipatikani kiurahisi. Hebu nenda hapo kwa Mangi uulizie kama ana astringent (kama hata unaijua ni nini).

Tatu, maisha magumu. Watu hawana bajeti ya kutosha kuwawezesha kununua vitu ambavyo si muhimu sana katika uhai wao sembuse viondoa harufu, visafisha kinywa vya ziada, na kadhalika?

Nne, miundomsingi isiyoaminika. Maji kukatika hovyo, sehemu zingine ndo hayatoki kabisa. Kwingine hutoka bila mpango maalumu hivyo kulazimika kuyategea kimachale machale. Umeme nao haueleweki.

Tano, kutokuwa na mazoea ya kwenda kufanyiwa physical kila mwaka.
Jack of all trades eh? Impressive.
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Mkuu hata Mawigi yao yananuka sana, kule chini kunatoa harufu balaa kwa wale tunatoa maandalizi kwa kulamba critoris tunakoma kabisa.Unalamba critoris huku umebana misuri ya pua.Usafi ni jambo la muhimu ktk majambos.Tena wadada mliozaa mnatuangusha sana mnatoa harufu za kijinga wakati maji, manukato,etc yapo ya kutosha.
we kapuya ututake radhi, hao waliozaa umetembea nao wangapi mpaka u dare kusema hasa waliozaa? Kama mkeo toka amezaa usafi kwake umekuwa adimu u should never generalize ur problem. Kwanza nahisi kabisa wewe ni mmoja wa wale ambao ukivua viatu lazima watu waage!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Heheh!!! ndio hivyo besti.

Ila mimi chombo kikiwa kichafu lazima nikioshe vizuri tayari kwa maakuli.[/QUOTE]
Sijui kwa nini ila yale maneno pamoja na tafsiri yako vimeniumiza sana!
Heri yako wewe unayekosha mwenyewe
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Mi nina imani kabisa kuna wengine hapa hamma hata bajeti za body spray, deodorant wala pafyum kwa wake zenu au magirlfriend halafu mnakuwa wa kwanza kulalama kunukia.
Mnawanunulia Cobra sijui kulsum, red rose halafu mnataka kusikia harufu za Hugo, secret, issemyak.
Acheni mezani hela za saloon wakaoshe nywele kila week. Kwa usafi wa kawaida unamwelekeza tu bwana kaoge au kanawe ila kwenye mirashi lazima muwanunulie.
 
D

Dillish wa kwetu

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
227
Likes
3
Points
0
D

Dillish wa kwetu

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
227 3 0
Hahaaaa dah.. Wawe wanachagua 2 days ktk month ya kujisafisha tu ukweli ni nomaaa
2 days kwa mwezi???atanuka kama beberu,mwanamke hujiswafi kila siku,miili yetu ni tofauti na yenu,usafi ni suna kwa mwanamke.....
 
D

Dillish wa kwetu

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
227
Likes
3
Points
0
D

Dillish wa kwetu

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
227 3 0
Mi nina imani kabisa kuna wengine hapa hamma hata bajeti za body spray, deodorant wala pafyum kwa wake zenu au magirlfriend halafu mnakuwa wa kwanza kulalama kunukia.
Mnawanunulia Cobra sijui kulsum, red rose halafu mnataka kusikia harufu za Hugo, secret, issemyak.
Acheni mezani hela za saloon wakaoshe nywele kila week. Kwa usafi wa kawaida unamwelekeza tu bwana kaoge au kanawe ila kwenye mirashi lazima muwanunulie.
hapo umenena wasiwe wabahili kununua combo ya Victoria secreat(Amber)walaah utamla mpenzi wako kwa utamu tu wa kunukia.
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Wkt mwingine unaweza ukawa unalalama bure tu kwamba huna bahati ya kudumu kwenye mahusiano au kupata mwanaume wa kukuoa kumbe tatizo liko kwako ww mwenyewe

Utakuta demu mkali tu tena ni 'working class', ila wkt unamuandaa kwa ajili ya 'bed_fight' unakutana na harufu flaniflani either makwapani, kwenye nywele, ananuka mdomo n.k, au unakuta kavaa chupi/braa nyeusi-its obvious atakua mchafu tu, iweje apendelee rangi ambayo ni 'rafiki wa uchafu'

Personally nikigundua una udhaifu huu, sitakutumia siku hiyo, au ukibahatika nikakutumia basi sitarudia

Hebu badilikeni bwana, bodyspray kibao mitaani, tena bei chee!
"sitakutumia na ukibahatika nikakutumia. . . ." this is bu shit, u call it luck? What is so luck about that stick which havent gone to school? It can respond to any one who knows how to flash it well so dont call it luck.
 

Forum statistics

Threads 1,262,137
Members 485,487
Posts 30,114,898