'USAFI WA NDANI' kwa kina dada...


Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Wkt mwingine unaweza ukawa unalalama bure tu kwamba huna bahati ya kudumu kwenye mahusiano au kupata mwanaume wa kukuoa kumbe tatizo liko kwako ww mwenyewe

Utakuta demu mkali tu tena ni 'working class', ila wkt unamuandaa kwa ajili ya 'bed_fight' unakutana na harufu flaniflani either makwapani, kwenye nywele, ananuka mdomo n.k, au unakuta kavaa chupi/braa nyeusi-its obvious atakua mchafu tu, iweje apendelee rangi ambayo ni 'rafiki wa uchafu'

Personally nikigundua una udhaifu huu, sitakutumia siku hiyo, au ukibahatika nikakutumia basi sitarudia

Hebu badilikeni bwana, bodyspray kibao mitaani, tena bei chee!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,061
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,061 280
Kibongo bongo ni vigumu sana kuwa na viwango vya juu vya usafi wa mwili.

Kwanza, hakuna elimu ya kutosha kuhusu usafi wa mwili. Watu hawajui hata tofauti ya deodorant, antiperspirant deodorant, na body spray.

Pili, vitendea kazi na viwezeshaji hakuna vya kutosha. Havipatikani kiurahisi. Hebu nenda hapo kwa Mangi uulizie kama ana astringent (kama hata unaijua ni nini).

Tatu, maisha magumu. Watu hawana bajeti ya kutosha kuwawezesha kununua vitu ambavyo si muhimu sana katika uhai wao sembuse viondoa harufu, visafisha kinywa vya ziada, na kadhalika?

Nne, miundomsingi isiyoaminika. Maji kukatika hovyo, sehemu zingine ndo hayatoki kabisa. Kwingine hutoka bila mpango maalumu hivyo kulazimika kuyategea kimachale machale. Umeme nao haueleweki.

Tano, kutokuwa na mazoea ya kwenda kufanyiwa physical kila mwaka.
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Mkuu hata Mawigi yao yananuka sana, kule chini kunatoa harufu balaa kwa wale tunatoa maandalizi kwa kulamba critoris tunakoma kabisa.Unalamba critoris huku umebana misuri ya pua.Usafi ni jambo la muhimu ktk majambos.Tena wadada mliozaa mnatuangusha sana mnatoa harufu za kijinga wakati maji, manukato,etc yapo ya kutosha.
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
34
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
Twashukuru kwa ushauri wa bure...
Hapo kwa nywele hapo,jaman kuna wadada wanatoa haruf katika nywele mpaka waweza kutapika,kwapa na mdomo cjawah kusikia labda km ametembea kamwendo karefu!
Hapo ktk bra we ndo tatzo,kuvaa bra nyeua haimaanish n uchafu ila bra nyeuc inasaidia ukivaa nguo haionekani,mfano ukivaa shart jeupe au shifon ukivaa nyeus ndan haionekana bt ukivaa rang zngne inaonekana,ndo maana wengne hatukos bra nyeuc!
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
34
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
Mkuu hata Mawigi yao yananuka sana, kule chini kunatoa harufu balaa kwa wale tunatoa maandalizi kwa kulamba critoris tunakoma kabisa.Unalamba critoris huku umebana misuri ya pua.Usafi ni jambo la muhimu ktk majambos.Tena wadada mliozaa mnatuangusha sana mnatoa harufu za kijinga wakati maji, manukato,etc yapo ya kutosha.
Kwann waliozaa?wengne je!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
usinikumbushe mambo ya panya kafwiyamo..
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,886
Likes
14,495
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,886 14,495 280
Wkt mwingine unaweza ukawa unalalama bure tu kwamba huna bahati ya kudumu kwenye mahusiano au kupata mwanaume wa kukuoa kumbe tatizo liko kwako ww mwenyewe

Utakuta demu mkali tu tena ni 'working class', ila wkt unamuandaa kwa ajili ya 'bed_fight' unakutana na harufu flaniflani either makwapani, kwenye nywele, ananuka mdomo n.k, au unakuta kavaa chupi/braa nyeusi-its obvious atakua mchafu tu, iweje apendelee rangi ambayo ni 'rafiki wa uchafu'

Personally nikigundua una udhaifu huu, sitakutumia siku hiyo, au ukibahatika nikakutumia basi sitarudia

Hebu badilikeni bwana, bodyspray kibao mitaani, tena bei chee!
aisee hapo kweny chup nyeusi sijakuelewa!kuna black Gstrings wacha kabisa...labda unaokutana nao wanavaa mikunanazi!
 
nad

nad

Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
57
Likes
4
Points
0
nad

nad

Member
Joined Oct 31, 2013
57 4 0
Hahaaaa dah.. Wawe wanachagua 2 days ktk month ya kujisafisha tu ukweli ni nomaaa
 
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
746
Likes
57
Points
45
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
746 57 45
mhhh! eeeh jamani nidawa gn nziri ya meno? na spray nzuri inaitwaje??? na nitapata wapi deodorant nzuri??
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,886
Likes
14,495
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,886 14,495 280
Kibongo bongo ni vigumu sana kuwa na viwango vya juu vya usafi wa mwili.

Kwanza, hakuna elimu ya kutosha kuhusu usafi wa mwili. Watu hawajui hata tofauti ya deodorant, antiperspirant deodorant, na body spray.

Pili, vitendea kazi na viwezeshaji hakuna vya kutosha. Havipatikani kiurahisi. Hebu nenda hapo kwa Mangi uulizie kama ana astringent (kama hata unaijua ni nini).

Tatu, maisha magumu. Watu hawana bajeti ya kutosha kuwawezesha kununua vitu ambavyo si muhimu sana katika uhai wao sembuse viondoa harufu, visafisha kinywa vya ziada, na kadhalika?

Nne, miundomsingi isiyoaminika. Maji kukatika hovyo, sehemu zingine ndo hayatoki kabisa. Kwingine hutoka bila mpango maalumu hivyo kulazimika kuyategea kimachale machale. Umeme nao haueleweki.

Tano, kutokuwa na mazoea ya kwenda kufanyiwa physical kila mwaka.

Nyani Ngabu hiyo astringent ndo nn vile?
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,613
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,613 280
Hapo ktk bra we ndo tatzo,kuvaa bra nyeua haimaanish n uchafu ila bra nyeuc inasaidia ukivaa nguo haionekani,mfano ukivaa shart jeupe au shifon ukivaa nyeus ndan haionekana bt ukivaa rang zngne inaonekana,ndo maana wengne hatukos bra nyeuc!
there your are......mi napenda Black bra.........ukivaa na nguo transparent huwa haionyeshi
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
makubwa, najua hao watakuwa ni wa dar! tehe tehe..!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,061
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,061 280
sikukuelewa!anyway its kind of cosmetic lotion??
Kunyasi (angalia astringent kwenye kamusi ya TUKI, ile ya Kiingereza-Kiswahili) siyo lotion.

Google and Bing are also your friend. Utilize them.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
sikukuelewa!anyway its kind of cosmetic lotion??
as·trin·gent ( -str n j nt)
adj.
1. Medicine Tending to draw together
or constrict tissues; styptic.
2. Sharp and penetrating; pungent or
severe: astringent remarks.
n.
A substance or preparation, such as
alum, that draws together or
constricts body tissues and is
effective in stopping the flow of
blood or other secretions.
[Latin astring ns, astringent-, present
participle of astringere, to bind fast :
ad-, ad- + stringere, to bind; see
streig- in Indo-European roots.]
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Nyani Ngabu mbona usafi ni mwepesi sana na unawezekana tu.tatizo wadada wengi wanajisahau.wala haihitaji mambo ya kizungu kujiweka safi,yaani kuna vitu asilia tu mfano barafu kwa kuboreshea papuchi na kuondoa harufu.Pia kuna pozi za kuzuia harufu ambazo inatakiwa mtoto wa kike azijue yaani wala haihitaji uwe na pesa ili uwe msafi.
Yaani watu wakizama chumvini hawatoki ful burudani na mwanaume habanduki,akiondoka anarudi.
Chezea usafi wewe

Kibongo bongo ni vigumu sana kuwa na viwango vya juu vya usafi wa mwili.

Kwanza, hakuna elimu ya kutosha kuhusu usafi wa mwili. Watu hawajui hata tofauti ya deodorant, antiperspirant deodorant, na body spray.

Pili, vitendea kazi na viwezeshaji hakuna vya kutosha. Havipatikani kiurahisi. Hebu nenda hapo kwa Mangi uulizie kama ana astringent (kama hata unaijua ni nini).

Tatu, maisha magumu. Watu hawana bajeti ya kutosha kuwawezesha kununua vitu ambavyo si muhimu sana katika uhai wao sembuse viondoa harufu, visafisha kinywa vya ziada, na kadhalika?

Nne, miundomsingi isiyoaminika. Maji kukatika hovyo, sehemu zingine ndo hayatoki kabisa. Kwingine hutoka bila mpango maalumu hivyo kulazimika kuyategea kimachale machale. Umeme nao haueleweki.

Tano, kutokuwa na mazoea ya kwenda kufanyiwa physical kila mwaka.
 

Forum statistics

Threads 1,261,326
Members 485,118
Posts 30,086,601