Usafi uliopitiliza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafi uliopitiliza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, May 6, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mama mmoja huko Uingereza amelazimika kuomba talaka na kuachana na mumewe kutokana na mume huyo kua msafi mpaka kero...

    mama huyo alivumilia mengi lakini hivi juzi alishindwa kuvumilia baada ya mumewe huyo kuubomoa ukuta wa fensi ya nyumba yao ili kuujenga upya kisa watoto waliutia tope na kuchafua rangi nyeupe iliyopakwa sikumoja kabla.
     
Loading...