USA kwa SYRIA

USA kwa SYRIA

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,414
kutokana na kipinga mizi kingi kwa urusi. japo vyombo vya habari viki tangaza kuwa urusi ina weka vikwazo katika mkutano umoja wa usalama ulaya.hii inatokana zumuni USA kutimiza malengo yake kama kutaka kuipiga syria .urusi inakanusha kuwa shambulio la gesi ya sumu kusababishwa na kikundi cha kitikadi kali.japo syria ikipata tatizo kisiasa na machafuko.mwanya mkubwa kwa taifa kubwa USA kutumia mbinu hii.

812cf415ccefc2cec783c174093ca2d8.gif
 
Back
Top Bottom