Hili game linawababe, hujuma na ufitinishaji wa USA na vibaraka zake ni lazima ufike mwisho.
North Korea aendelee kuweka mizigo mezani kisha tuchambue mzigo wa kupiga kila nchi.
I mean, mzigo kwa ajili ya USA, South Korea, Japan na vibaraka wengine.
Mfano, Japanese hydrogen bomb inawatosha ili tuvisiwa twake tote tuzame baharini.
South Korea, wapokee mizinga ya masafa mafupi.
USA azawadiwe, mabusu moto moto ya Hydrogen bomb kisha achanganyiwe na ICBM za ukweli.
Baada ya hapo, ndiyo tuitishe kikao cha UN Security Council kwa uhalali maana, sasa hivi naona mbwembwe tu kutoka USA ambaye hana huo uwezo wa kivita bali anategemea washirika wake.
Lazima.heshima irudi siyo huu ujinga wa USA kuvamia kila nchi na kujifanya eti ndiye Mungu wa dunia.