Us imehamishia fitina China

Us imehamishia fitina China

zyogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Posts
377
Reaction score
282
Kwa muda mrefu tumesikia vikwazo vya kiuchumi kwa russia,Cuba,N.korea nk.mara hii ni China.anashutumiwa kuiba maarifa ya Us hivyo katwishwa ongezeko la kodi kwa bidhaa zake...na wasiwasi China akilipiza kama Us atakaa kimya na ***** ***** za vita.
 
Stupidest brainwashed We are living in an interesting world,all western countries are puppets of Zionists criminals and at the same time liars i mean big liars [emoji23] [emoji23] lol
 
Stupidest brainwashed We are living in an interesting world,all western countries are puppets of Zionists criminals and at the same time liars i mean big liars [emoji23] [emoji23] lol

Unacho sema ni kweli kabisa ni hao wanao msakama/sukuma Trump anzishe vita ili Makaumpuni ya kuunda Silaha na Mabenki wafaidike - majority ya wamiliki wa Mabenki na Makampuni ya kuunda silaha na MEDIA huko Marekani wamiliki ni wenye asili ya Kiyahudi watu hawa ni hatari na wachochezi kupindukia ni watu wachache Duniani who knows ukweli huo - we angalia kauli ya jamaa aliye temblea Tanzania kutoka kwenye utawala wa Israel, anawezaje kuambia/shauri Tanzania kwamba tusiwe na mahusiano na IRAN!!
 
Back
Top Bottom