Urusi ndo mfadhili wa Boko Haram

Urusi ndo mfadhili wa Boko Haram

Acha kutokwa na povu ww, nadhani hata mtoto wa darasa la saba hashindwi kujua kwamba USA ndo inafadhili boko haramu, Ina maana haujui kuwa USA imegoma kuiuzia siraha Nigeria kupambana na hilo kundi? Ni kwanini? Je unadhani kwa technologia waliyonayo USA wanashindwa kuwaona hata wale mabinti waliotekwa walipo? Acha ushabiki wa kijinga. Alafu wew nimeshakuona kwenye thread nyingi tu kazi yako ni kuitetea na kuipa sifa USA.

Hii dunia ni marekani tu ndo anatengeza na kuuza silaha eti! Kama US amegoma si wanunue kwingine pamoja urusi?! Ukweli urusi hawezi kuuza silaha kwa nigeria wakati huohuo anawapa silaha boko haram.
Kama unaanini US ina teknolojia ya kuwaona hao wanafunzi na je kwa uwezo wa russia hana hiyo teknolojia? Kama unahisi US anafanya makusudi kutosaidia kuokoa si aende huyu russia akafanye kazi hiyo!! Acha ushabiki wa kimbulula na nimeshakuona unapenda sana kuitetea russia tena unatetea kijinga kwa kuhusisha nchi ambazo hazimo hata kwenye suala husika, afu uwe unauliza maswali ya msingi sio kama hayo ya kipuuzi uliouliza hapo juu.
 
Vikundi vyote vya Kigaidi msingi wake ni QURAN, kuna verse zinasema uue au ujiue ili uende ahela, nyie endeleeni kujitoa ufahamu kwa kuisingizia Marekani

Ni kweli kabisa ni kama vile source ya ushoga ni biblia ndio maana kutwa tunaona kanisa likifungisha ndoa miBWABWA
 

Attachments

  • 1418079809197.jpg
    1418079809197.jpg
    16.7 KB · Views: 119
Vikundi vyote vya Kigaidi msingi wake ni QURAN, kuna verse zinasema uue au ujiue ili uende ahela, nyie endeleeni kujitoa ufahamu kwa kuisingizia Marekani
Umesahau kuitaja na Biblia kama msingi wa .......

But those mine enemies, which would not that I should reign over them, bring hither, and slay [them] before me.

But those enemies of mine who did not want me to be king over them--bring them here and kill them in front of me.'" Luke 19:27

Sasa nileteeni wale maadui zangu ambao hawakutaka mimi niwe mfalme wao; waleteni hapa muwaue mbele yangu."' Luka 19:2 Bibilia Takatifu
 
Back
Top Bottom