Urusi kuwatimua wanadiplomasia 30 wa Marekani

Urusi kuwatimua wanadiplomasia 30 wa Marekani

Yah.... Nakumbuka ni last week walisema kuna udukuzi kwenye vinu vya nyuklia vinavyozalisha umeme ambao wanahisi hacker ni Urusi maana eti njia iliyotumika kudukua inafanana na ile iliyotumika kuhack uchaguzi.
Yani sasa hv hata ndege ikianguka Marekani mtuhumiwa wa kwanza ni Russia.


Aseeh!, hawa watu wanatafutana si mchezo.
Umeona walivyo mpinga Trump kuhusiana na 'Team Cyber Unit Security ' yake aliyotaka kuwa na Putin? Naona wanaepusha vitu kama hivi. Wakiwa team si itabidi Mrusi nae apate some Info kuhusu mambo ya jikoni ya Marekani?
Sa imagine unampa access kama hiyo Putin, the Ex-KGB himself..
 
Aseeh!, hawa watu wanatafutana si mchezo.
Umeona walivyo mpinga Trump kuhusiana na 'Team Cyber Unit Security ' yake aliyotaka kuwa na Putin? Naona wanaepusha vitu kama hivi. Wakiwa team si itabidi Mrusi nae apate some Info kuhusu mambo ya jikoni ya Marekani?
Sa imagine unampa access kama hiyo Putin, the Ex-KGB himself..
Marekani hawawez kukubali hyo tena kwa mtu kama Putin ndo kabisaaaa
 
Ukipigwa vikwazo hata kusafirisha au kutuma hela unaumia
Usicheze na vikwazo aseeee... Embu angalia Zimbabwe ilivyo mpaka wanatumia dollar kama fedha yao ya nchi.

Ukitaka kujua vikwazo vinaumiza angalia siku Iran na Cuba walivyoondolewa vikwazo jinsi wanamchi wake walivyokua wakishangilia mabarabarani.


Vikwazo tuvisikie tu, niliona documentary sehemu ndogo wakati Cuba walipowekea vikwazo, inauma kwa kweli si mchezo.
Tanzanian yangu ina shida zake lakini niliona huruma.
 
Naona ndo maana Putin alitulia kwanza pale Obama alipowapa maofisa wake 48 hrs. Kusubiria uongozi wa Trump kama ungekuwa na jipya.
Katumia busara tuu, kusubiri uongozi mpya. Yule sio kama mjaluo mwenye akili ya Afrika

Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
 
Vikwazo vinaumiza kwa nchi kama zetu ila sio nchi kama urusi.na hata ukiangalia ivyo vikwazo venyewe ni vya kuchekesha
 
Vikwazo vinaumiza kwa nchi kama zetu ila sio nchi kama urusi.na hata ukiangalia ivyo vikwazo venyewe ni vya kuchekesha
Vikwazo vinaumiza nchi yeyote duniani japo maumivu yanatofautiana.Sababu kubwa ni mahusiano ya kibiashara na kiuchumi baina ya mataifa yote duniani.
 
  • _96886435_usarusleadersreut7jul.jpg



Chanzo: bbc swahili

Pozi la Putini hasa alivyoitegesha hiyo saa yakee isipitwe na mawimbi ya sauti!!!!!
 
Back
Top Bottom