Uruguay mabingwa wapya wa copa america

Uruguay mabingwa wapya wa copa america

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Posts
8,618
Reaction score
13,896
Timu ya taifa ya uruguay wametwaa taji la copa america 2011,kwa kuwafunga paraguay{wazee wa viatu} mabao 3-0,suarez [adui wa waafrica]wakati wa kombe ta dunia 2010 kule bondeni,ameifungia uruguay bao la kwanza,akifatia mkongwe folan akifunga magoli mawili.
 
Hawa jamaa ni haki yao, kwa south and central America nadhani hawa ndio 2nd best team nyuma ua Brazil, Brasil kama sio yale manyago yao ya penalti naona wangefika mbali. Mimi toka kule Bondeni hawa jamaa nimewakubali. Forlan and Suarez ni best striker partnership duniani hivi sasa kwa maoni yangu.
 
si ajabu. ndio timu toka South Amerika iliyofika mbali kwenye world cup (4th place kama sikosei nyuma ya spain, Dutch, na Dutsch). shows consistency za wenzetu...sisi simba ilifika fainali ya caf na mwaka uliofuata sijui hata kama ilifika raundi ya kwanza!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom