Hawa ni vijana wakiTanzania wajasiria mali walioko UK na shughuli zao kubwa ni kupiga video za matukio etc
Sasa takriban mwezi mmoja na uchee walipiga video pale kwenye mkutano wa diaspora na kutokana na taarifa zilizopo kuwa waliitwa na Tanzania Association UK pamoja na Ubalozi ambao walikuwa waratibu wa shughuli ya diaspora kuja kupiga video za presentation na matukio
Lakini baada ya shughuli kumalizika inaonekana kuna Uchakachuaji wa hali ya juu ambao all fingers were directed towards Ubalozi na Tanzania Association chini ya Jogn Lusingu.
Hawa jamaa wa Urban pulse wamegoma kutoa video walizoshoot za zile presentation ya diaspora baada ya kudai kuwa hawajalipwa mlungula wao na ubalozi pamoja na Tanzania Association. Lakini pia wanadai kuwa hawajalipwa paundi 400 kwa kila presentation iliyofanywa na wahusika kama CBA,NHC,PPF,NSSF, KILIMO KWANZA etc
sasa najiuliza mbona sie tuliohudhuria hatujadai huo mgao toka Urban Pulse? na kama kuna ukweli ndani yake mbona ubalozi na Tanzania association hawakutuambia kuwa kuna mpango wa pesa?
Ushauri wa bure kwa Urban Pulse, mmeanza kazi lakini mjue kuwa mwanzo ni mgumu na kwa style hii mlioanza nayo sidhani kama mtafika ...lakini kama kweli mliahidiwa milungula na hamjalipwa then mjue kuwa na sisi wahudhuriaji itabidi tulipwe japo tulichotaka ni ku spead the news na kuwaonyesha waTanzania wenzetu duniani zile presentation
Sasa takriban mwezi mmoja na uchee walipiga video pale kwenye mkutano wa diaspora na kutokana na taarifa zilizopo kuwa waliitwa na Tanzania Association UK pamoja na Ubalozi ambao walikuwa waratibu wa shughuli ya diaspora kuja kupiga video za presentation na matukio
Lakini baada ya shughuli kumalizika inaonekana kuna Uchakachuaji wa hali ya juu ambao all fingers were directed towards Ubalozi na Tanzania Association chini ya Jogn Lusingu.
Hawa jamaa wa Urban pulse wamegoma kutoa video walizoshoot za zile presentation ya diaspora baada ya kudai kuwa hawajalipwa mlungula wao na ubalozi pamoja na Tanzania Association. Lakini pia wanadai kuwa hawajalipwa paundi 400 kwa kila presentation iliyofanywa na wahusika kama CBA,NHC,PPF,NSSF, KILIMO KWANZA etc
sasa najiuliza mbona sie tuliohudhuria hatujadai huo mgao toka Urban Pulse? na kama kuna ukweli ndani yake mbona ubalozi na Tanzania association hawakutuambia kuwa kuna mpango wa pesa?
Ushauri wa bure kwa Urban Pulse, mmeanza kazi lakini mjue kuwa mwanzo ni mgumu na kwa style hii mlioanza nayo sidhani kama mtafika ...lakini kama kweli mliahidiwa milungula na hamjalipwa then mjue kuwa na sisi wahudhuriaji itabidi tulipwe japo tulichotaka ni ku spead the news na kuwaonyesha waTanzania wenzetu duniani zile presentation