Urasimu wa basata na tuzo za muziki


theHAVARD_product

theHAVARD_product

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
290
Likes
133
Points
60
theHAVARD_product

theHAVARD_product

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
290 133 60
Nasikiliza Radio DIAMOND,anaongea kuhusu kushindwa kuwekwa katika Categories zingine amabazo yeye alidhani anastahili kuwekwa,Mfano VIDEO BORA YA MWAKA. so anadhani kama hakuwekwa huko bora wasingemuweka katika categories zingine.
Ni kweli BASATA wamekuwa wakilalamikiwa kuhusu Urasimu wa tuzo hizi,Yaani TBL kupitia Kilimanjaro wanataka wao tu ndo wahodhi tuzo za muziki nchini!!!
Kwanini??This must be watched.
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446