Habarini za leo wana jamii, ningependa kujua kama ni busara kwa mtoto wa kiume kuwa na urafiki wa karibu na msichana ambaye alikuwa akidate na rafiki yake
Iliwahi kunitokea wakati wa ujana wangu....Na matokeo yake dada wa watu nikawa namtafuna. Ila ilikuwa kwa nia njema tu maana alikuwa anahitaji ''a crying shoulder'' kwa wakati huo!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.