Upweke huu mpaka lini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upweke huu mpaka lini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu nimechoka kila dada ninayemfuata hanitaki wazee wenzangu ndio kabisa yaani ni full upweke jamani nisaidieni hata kwa PM.. Nibora niende zangu kwenye raha ya massage pale nanihiii kama wahitaji huduma hii niPM... Kuna mabinti wazuri, jakuzi la ukweli, wana mikono laini na huwezi jutia pesa yako kwa huduma watakayokupa... Karibuni...

    [​IMG][​IMG]

    [​IMG][​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huduma ya massage kwa saa moja ni TZS 35,000 tu karibuni
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,450
    Likes Received: 1,758
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka ile ya misuli ya shaft!!!!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Hivi mafundisho ya mwanamke akikaa lazima abane miguu siku hizi hamna tena? :confused2:
     
  5. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahhhh tangu lini mwenye duka akauza vitu huku kafunga mlango!!??
     
  6. E

    Edo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole mzee mwenzangu, lakini humu tunasoma maoni yanasema mwenza mwema hutoka kwa God-vumilia labda bado hajashushwa !
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Endelea kusali na kumwomba Mola akusaidia kupata mke mwema!!
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Gaijin ni kujiachia tu,wanasahau kuwa haiba ya kike ni sehemu ya mvuto kuliko huko kujipanua.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu:mad2::mad2:
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu unikununua karanga unapewa nyongeza. Je ukishalipa hiyo 35K kuna huduma ya nyongeza?
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    inakuwepo mzee kwa kuongezea Ths. 10,000 tu
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    sikujua kama hapo biashara iko mwilini na sio hiyo masaji inayotangazwa!
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masaji kwa bongo = njoo tukutomase tomase kimahaba n.k
     
Loading...